Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Kikwete imeleta maendeleo kwa watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Sep 2, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angalia na uamue mwenyewe:

    [​IMG]

    Hata mtoto huyu kafurahi kabisa na anapata kinywaji bariiiiiiidi:

    [​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Barabara ya kwenda nyumbani imejengwa:

    [​IMG]
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huduma za maji kila mahali:

    [​IMG]
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wastaafu wameshughulikiwa madai yao:

    [​IMG]
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu amelala chini kwa furaha baada ya kupongezwa na jeshi la polisi:

    [​IMG]
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu yeye kakimbilia kuwakumbatia mapolisi kwa kazi nzuri wanayofanya ya kulinda maslahi ya wastaafu:

    [​IMG]
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hadi Bush (kichaka) anapenda kazi ya Kikwete:

    [​IMG]
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwafrika bana...! Dah
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu anafurahia huduma nzuri za maji:

    [​IMG]
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Invisible .... tumeambiwa kuwa tuache lugha za matusi na kejeli. Inabidi tu sasa picha ziongee kwa niaba yetu.
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwafrika unanikumbusha mbali - mbona ume paste njia ya kwenda kwetu? hiki ni kipindi cha uchaguzi, greda limefukua miundogo na kuiweka juu, sasa mvua imenyesha imekuwa kasheshe tupu matope kibao. hii kwa maneno mengine inaitwa kasi zaidi, nguvu zaidi na ari zaidi.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kikwete amaeimarisha sana Muungano na Zanzibar Muafaka umesainiwa!

    [​IMG]
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hili si banda la mbuzi ni nyumba yetu tunaita mbavu za mbwa, yaani ukiwa ndani unaona nje kupitia kwenye matundu matundu, tumeweka kama msingi huo unaouona ili kukinga maji ya mvua za masika yasiingie ndani, maji ya kuoga, kupikia na kunywa tunachota kwenye madibwi.

    Zamani enzi za mwalimu tulikuwa na mabomba ( Magati) tulipata maji safi mara tatu kwa wiki huo ulikuwa mpango wa maji safi vijijini miaka ya 80 wakati huo nikiwa shule ya msingi.

    Tangu miaka hiyo hadi leo ndugu zangu tunataabika, shida zinazidi kila kukicha, nyie wa mjini tusaidieni wenzenu huku, tunasikia nyie mpo karibu na wakubwa, waelezeni - mbunge wetu tangu aondoke ndiyo amerudi juzi kuchonga hiyo barabara mmeniona hapa tukimuuliza anasema alikuwa anafuatilia sera cha chama chetu ndiyo ametuletea juzi na kutuomba tumchague tena.

    Ila kuna mwingine pia amekuja na chama kingine kinaitwa CHADEMA mmhh anaongea vizuri na mipango safi ila sisi tunaogopa vita - hivi tukimchagua huyu hakuna matatizo yoyote? police hawatatukama? niambieni ili niwaeleze na wenzangu hapa kijijini maana huyu wa zamani tumemchoka wajemeni. Mwandishi nakuomba ufikishe picha hii ya mwanangu anayechota maji kwa wanahabari wenzako na wanajamii wa mujini. ila fanya siri nisije kukamatwa.

    Ni mimi Usangule wa kalozya.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii picha ni kwa hisani ya mchungaji masanilo, alikuwa amekwenda kubariki ndoa somewhere in Tanzania na yakamkuta hayo .... sikujua kuwa ni karibu na kwenu ningekupa credit mkuu.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwenye ushirikiano wa kimataifa Kikwete ametufanyia mengi ukizingatia alikuwa foreign affairs kwa miaka mingi! Asante Jakaya

    [​IMG]
     
  16. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    ...na elimu bora inatolewa


    [​IMG]
     
  17. Maranzana

    Maranzana Senior Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na sasa kuna slogan ya ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi. Loh !
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kila mwanafunzi atapata laptop

    [​IMG]
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha talking about laptop, hivi kandambili amerudishiwa laptop zake za Kyela?
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaweza kuhamia hapa, Haya mambo ya kukimbilia mijini yana matatizo yake

    [​IMG]

     
Loading...