Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Kenya inakamata mabomu ya tz inakamata camera za waandishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CalvinPower, Sep 14, 2012.

  1. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Serikali ya Kenya imekamata mabomu, binduki sisi tumekamata camera za waandishi wa habari
    Why?
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unachotaka kusema ninini sasa hapa....
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    unawajua al Shabab wewe?
    CalvinPower Kenya imeharibika kabisa kwani waSomali waliopo Kaskazini na wale Waarabu walioko Mombasa wanapiga kotekote maana wanalipua mahotel yote ya Beach kwa hiyo jeshi lao lazima liingie kule Somali ndani kwenda kukamata silaha.
     
Loading...