Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya JK yakiri kumshindwa MWANAMAPINDUZI HUYU, CCM yadai hawezekaniki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipanga mlakuku, Mar 15, 2012.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Good work!
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Smart sana
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    keep it up!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Title yako imenifanya nikumbuke Maneno ya Naibu waziri, wakati suala la Mtandao huu lilipoingia bungeni. Alisema
    Hakika mwanaharakati huyu anawanyima usingizi
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amlinde mwanaharakati huyu.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni nani huyo mie sijamtambua wakuu
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ajilinde sana na wazee wa pollonium! bado tunamuhitaji
     
  11. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamii Forum na Uongozi wake.
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni forum yenye uhuru wa mawazo kushinda forum yeyote Tanzania kwani tumezoea waanzisha forum wanakuwa na agenda zao yeye yuko neutral ana upande anaoegemea.......Thanx max and mike
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni Maxence Melo & The Company!
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni JF, na imekuwa na mbio ndefu kushinda waanzilishi wake, nawapongeza sana waanzilishi kwa sasa mbio zake ni zaidi ya zile za wakenya na waethiopia acha zile fupi za wamarekani. Uishi zaidi JF kwani unapendwa na wengi na wasiokupenda wanakupigia makofi moyoni wakiumia rohoni
     
  15. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    jamiiforum ni moto wa kuomtea mbali,wamejaribu kuiangamiza wameshindwa,nikipigwa ban jf nahisi kama vile kuna kitu nakikosa kwenye ulimwengu wa mawasiliano. I love jf.
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    I am proud to be a member of JF, I got 7 jobs kwa mpigo when I graduated my Bsc in Engineering from UDSM 4 years ago with the help of JF!! Love you JF.
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli nimefurahi kuwa yeye ni Mahindisi
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    the countrymen have decided to run the country professional....hongera maxenxe na mike mushi!

    nakumbuka huyu mike alianzaisha ile kitu www.uchaguzitanzania.com na kina jk waliipenda..sasa hivi sijui iliishia wapi?
     
  19. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JF udumu daima. Washindwe wote wenye kukuangalia kwa jicho baya (Mama Lwakatele na wenzake)
    Humu tunapata habari zote za Tanzania. I dont need kununua gazeti kwani habari muhimu zote zinakuwa zimeshawekwa JF kabla magazeti hayajatoka.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza hapa ni kipi? mbona kazi inayofanywa na Jamii forums si sawa tu na inayofanywa na magazeti na vyombo vingine vya habari? Tunajivunia uhuru wa habari ambao hata mtu akimtukana kiongozi yeyote ni pouwa tu!
     
Loading...