Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya jk kuwekewa ngumu na wahisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Jan 8, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi sasa zimeanza kusikika serikali ya JK kuwekewa ngumu kupata misaada na mikopo kutoka mashirika mbalimbali ya kimataifa na wahisani kutokana na serikali yake kuteKeleza mauwaji ya Arusha na kutokuwepo kwa democracy ya kujieleza wazi na kuzima vyama upinzani kuwa na Uhuru.

    Utamu zaidi hupo pale DR.slaa atapokwenda kuishitaki serikali JK kwa wahisani na Mahakama za kimataifa juu ya tukio la Arusha.

    Niwazi kuwa kila chombo cha habari cha kimataifa kimweza kuriport habari ya Askari kuuwa raia.kwa hiyo hakuna mtu duniani asiyejua yale yaliyotokea Arusha..Watanzania jiandaeni kujifunga mikanda na kunywa chai bila sukari..

    :tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Guys, wahisani nao wanafiki! Wanaangalia maslahi yao tu hata pale watu wanapokufa hovyo. Na katika mazingira ya leo ambapo wanapigania influence katika nchi zetu za afrika dhidi wachina! Angalia mfano wa kesi ya radar! Ingekuwa kwamba serikali ya uingereza ndo imetapeliwa wangeshupalia kuona perpetrators wote wanafikishwa chini ya sheria. Lakini kwa sababu wazungu ndo walikuwa kwenye gaining side, wamewaachia watawala wetu waamue wenyewe! and here we are! Hapa mkisubiri kwamba dr slaa akashtaki kwa wahisani, uh, watakaa kwanza waangalie how much gain/loss they will get from siding with either side! Solution is people's power!
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mambo ya kufanya kuwafurahisha wahisani kuliko watanzania utata mtupu. Afanye Slaa au JK ni yale yale
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mzee mi naona hata walipofikia( kwenye issue ya radar) ilikuwa ni favour tosha.Yani Wakufanyie uchunguzi, wakujulishe results, wakukamatie wezi, wakulipe fidia na bado unataka mwizi waliyekukabidhi wao ndio wamshughulikie?? Camon man thats too much..
    Yani kila kitu kiko wazi kwani magereza yamejengwa kwa kina nani? walalahoi peke yao? Ni mtanzania gani leo hii hajui deal la radar na kina nani walikuwa behind na wamevuta bei gani through rushwa? Unasubiri waingereza wakamate kina vijisenti?
     
  5. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ya CCM lazima ishitakiwe kwa mauaji ya raia wasio nahatia CDM haitaeleweka kwa watanzania ........pamoja nakwamba wahisani wanaweza kunyima misaada yao lakini hatuna budi kufikishana huko kutokana na mambo ya kisanii yanayo endelea na serikali hii.inasikitisha sana kuona polisi inafanya kazi kwa maagizo ya chama na sio taaluama na maadili ya kazi, hakika hatuwezi kuwa na mfumo wa namna hiinatukajidai eti tunaamani...........

    Serikali hii lazima iondoke na kupisha wengine wenye uwezo wa kuongoza nchi hii, mahali tulipo fikia hatuwezi kusema tuna demokrasia katika taifa hili nchi haiwezi kuendeshwa kihuni namna hii.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Few people are capable of expressing with equanimity opinions which differ from the prejudices of their social environment. Most people, especially those in the sitting govermnent, are even incapable of forming such opinions!
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi sioni ajabu kwa hili! angalia hata sasa hivi kwa hawa ma-staa wa wikileaks, only hosea came out ku-jikosha kwamba alikuwa quoted out of context! wazungu wanatujua kwamba ngozi nyeusi ina matatizo kwenye uwajibikaji akiachwa peke yake! na ndiyo maana nchini mwetu bei ya jasho la m-tz ni rahisi kuliko bei ya petroli au diseli kwenye stesheni za mafuta and no body cares!
     
  8. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatuna poplisi ni wauuaji! Hamna cha polisi jamii. Just vampires! Wananuka damu kama mnao mtaani kateni shingo zao. au waende wakakae na mwema ambaye naye ananuka dzmu.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmmmh!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    watakaopata shida ni wananchi na wala sio JK . jk na wanawe wote wana mishahara hadi katto kake kadogo ni kak kada
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe huwajui wahisani mara nyingi wana INTEREST zao hawaangalii mambo km haya.
    Labda mashirika yasiyo ya kiserikali yanayotoa misaada ya kibinadamu nanaweza kuguswa na mauaji km haya.

    Serikali za duniani hazina tofauti saaana tofauti ni kuwa maendeleo ya wenzetu yako juu na raia wanaheshimika.

    Serikali za kiafrika zinaona raia km takataka na hazijali kabisa isipokuwa pale wanapotaka kupigiwa kura tu.

    Hapa kila mtu afunge mkanda wake tu, ukipata za KURAMBA basi zirambe sawa sawa maana usiporamba wewe wenzio wataziramba tu.
     
  12. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Man! wazungu wanajali zadi penye maslahi yao, au kama wanakisasi na wewe. Tuamue wenyewe kama nikweli hatuoni umuhimu wa wenzetu.
    Naamini hata katika vikosi vyetu si wote wanafurahishwa na uongozi dhalimu wa kikwete.
    Tumpe Mungu nafasi kwani muda wake umekaribia.
     
Loading...