Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya futa kesi ya wachina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Jun 25, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkurugenzi wa mashtaka awewafutia kesi wachina 13 walikuwa wanakabiliwa na tuhuma zakuwashambulia kwa kuwapiga,maofisa wa polisi
    wa wilaya ya babati.
    Umauzi huwo ilifikiwa juzi katika mahakama ya wilaya babati.Hakimu wa mahakama hiyo,Victor Bigambo alisema mwendesha mashitaka mkuu wa kanda ya kaskazini ,ameamua kuifuta kesi hiyo kwa sababu haina Manufaa kwa taifa
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    pumbavu zetu. Tutakula mikong'oto mwaka huu hadi tukome
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Manufaa yepi hayo ya Taifa?

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/148097-wachina-wampiga-mkuu-wa-kituo-cha-polisi.html
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shame on them yani wanawapa jeuri wageni kiasi icho bora kujichukulia sheria mkononi mana mchina akikupiga ata kukuua akipelekwa mahakamani inakuwa ainafaida kwa taifa
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ile ya Mahimbo ilikuwa na manufaa kwa taifa????? Hivi huko bongo kuna ninin kweli siku hizi?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mgeni ni bora zaidi ya mwenyeji
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kama vile taifa la wajinga!!!
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wao waseme wameshamalizana kiutu uzima
     
  9. M

    Mary Glory Senior Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ambavyo me nataka kuchukua sheria mkononi.ni vile tu ya afghanistan hayapo huku kwetu.maana usingekuwepo.lkn hata hivo nimeshaenda kuulizia kabastola kadogo kanauzwaje pale kwenye duka la silaha the day nikkiipata you are finished.
     
  10. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It's very expensive to be poor!
     
  11. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mda wa kutengeneza mishale ya sumu umefka, unaua kwa kwambali wala hamna dhambi.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Hao wamepiga wameachiwa!waliondamana,wanachadema kesi mpaka leo au hiyo ina manufaa kwa nchi au ccm?
     
  13. queen matara

    queen matara Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kweli nashindwa kuamini! Pamoja na makonde yote aliyoshindiliwa mkuu wa kituo, bado haina maslahi kwa taifa? Hebu wewe raia jaribu kumtia kashkash tu mkuu wa kituo hata usimpige halafu uone cha moto. Leo hii raia wa nchi yo yote ya nje{ bora isiwe nchi ya Kiafrika } anaweza kumnyanyasa Mtanzania kwa jinsi apendavyo bila kuchukuliwa hatua yo yote. Tazama jinsi raia wa Kigeni hasa wale weupe wenye nywele za singa, wanavyofanya matanuzi nchini kwetu bila wasiwasi wo wote. Saa nyingine najiuliza iwapo kama nina haki zo zote za msingi kwa kuwa raia wa nchi hii zaidi ya ile ya kupiga kura, tena kwa kuchagua na sio kuchaguliwa. Sijapata kuona ama hata kuwasikia viongozi wasiowapenda raia wao wanaowaongoza kama viongozi wa Tanzania.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ndo polisi waache ujinga
     
Loading...