Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Dr. Kikwete yaanza kuleta matumaini kwa watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BMT, Jul 29, 2012.

  1. B

    BMT JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kutokana na kusuka upya baraza la mawaziri na ujio wa mawaziri kama Prof Muhongo,Dr Mgimwa,Dr Mwakyembe na uwepo wa Dr Pombe Magufuli waziri toka awamu ya tatu,hakika sasa serikali ya jk imejipanga kuwatumikia wananchi masikini na hivyo kujipanga vema kwa uchaguzi mkuu wa 2015,TUNAOMBA Mh rais uwaache wafanye majukumu yao kwa kujinafasi na kwa uhuru mkubwa,
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Watanzania wepi hao? mi sijaona jamani
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wee soma alama ya nyakati!

    Wamekumbuka shuka ingali

    kumekucha! Itawasaidia????

    Yani wangewekana magereza kuanzia mafisadi A to Z na hata ikiwezekana wengine wanyongwe!

    Maisha ya Mtanzania ni magumu hv wewe unakuja na siasa yako ya giza hapa!

    Unawatetea siyo!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Acha kutumika wewe! Matumaini yapi? Yani jana tu ushaanza kusema matumaini? Tangia 2005 mpaka 2012 July 27 kafanya nin cha maana? Usitumike hovyo hovyo kwa buku2 mbili mkuu!
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kikwete na serikali yake hawasafishiki, usijisumbue!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sina hope na hilo
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani acheni kupotosha. Matumaini yapi ambayo mwanzisha mada anayozungumzia? Alishafanya research juu ya hilo?
    Ndo yale yale ya 'JK ni chaguo la Mungu.'
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu BMT we ni mtanzania kweli? By the way, ni vizuri ukazungumza juhudi binafsi za mawazi hao. Kikwete hana nia njema ya kuwatumikia watanzania maskini. Kikwete ana nia njema ya kuwatumikia matajiri na wezi wa rasilimali zetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo kubwa ni,
    sheria za kikandamizaji na,
    uwepo wa CCM madarakani
     
  10. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,086
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Kuwataja wezi wa mali ya uma ni kuanza kuleta matumaini kwa watanzania?.huku ni kujivuwa nguo wenyewe kuwa serekali ya jk imejaa wezi.
     
  11. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna jipya nenda kwa waliokutuma uwaambie tumekataa kuelewa upuuzi wako.
     
  12. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mhhh.. Loading................2%.
     
  13. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said na hata hao mawaziri wape mda tu utakuja kuyaona madudu watakayotoka nayo.

    Hata Janga la Kitaifa alianza hivyo hivyo 2005
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Ephraim Kibonde..unataka UDC??****....on trash..with other garbage..like Metal scrapes
     
  15. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    du usinikumbushe machungu aliingia kwa mbwebwe wabunge wakamshangilia .......maisha bora na uchumi unao paa ndege nane treni kibao ......yako wapi kumbe uchumi ni wake na rafiki zake.
    hivi inamaana jk au waziri mkuu au usalama wa taifa walikuwa hajui nguzo za umeme zina toka kwa lukivi halafu zinazungukia mombasa kuja tz eti zimetoka south
     
  16. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu mimi ninaamini tofauti na sioni sababu ya kubadili imani niliyonayo.. Ninaamini Tuna watu katika idara ya usalama ambao ni "WELL TRAINED" na wanaelewa kila kitu kinachofanyika katika nchi hii Wengi wao walichokosa ni UADILIFU sababu mabosi wao ndo wanaoyafanya haya hivo inabidi wakubaliane na upuuzi wa wakubwa wao NDIO MAANA SIRI ZA NCHI ZINAVUJA KAMA KI-DATE CHA UNTRAINEDE PLAY BOY... Wale wachache wenye uzalendo ndo Wanatoa huo uozo...




    NKULIZE SWALI DOGO TU... KWANI HIZI TAARIFA ZA NGUZO ZA UMEME ALIZOTOA WAZIRI BUNGENI ZIMETOLEWA NA NANI/
     
  17. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sasa mkuu mbona kichwa cha habari na kilicho andikwa ndani nitofauti? kwakuwa mimi ni MTANGANYIKA habari hii hainiusu ngoja ninyamaze zangu.
     
  18. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Loading..................100%... Loading Complete




    Ukimuona Mtanzania yoyote yule anaitetea serikali iliyoko madarakani ujue kuna moja au yote kati ya mambo 2

    1. ATAKUWA MTUMISHI WA SERIKALI ANAYENUFAIKA NA MFUMO (USIOKUWA HALALI) WA HII SERIKALI
    2. ATAKUWA ANAFAIDA "INDIRECT" NA SERIKALI.. Mf: mtoto wa rais , w mkuu mawaziri etc




    Hays PROVE ME WRONG!!
     
  19. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli wapo wachache wanaoona uchungu ndio wanao zileta siku za nyuma walikuwa wanawapa hizo info wapinzani.
    tatizo watamalizana wakija gundua au wanajuwa tatizo ni ikulu dhaifu watu wameona waliochukuwa pesa nssf kibinafsi yaani madudu yote kwa ujumla wapo huru sasa kama wewe utafanyaje?
     
  20. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Muislamu akiwa Raisi basi nchi itaingia neema tu ,mkitaka msitake ,Angalia Nyerere angalia Ali Hasan Angalia Mkapa na Kikwete huyo japo walokole wamemsakama.
     
Loading...