Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM yazidi kuchafuka UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vunjavunja, May 21, 2012.

  1. V

    Vunjavunja Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM yazidi kupoteza imani kupitia kwa wasomi wa vyuo, itambulike kuwa chuo kikuu cha UDOM kina wanafunzi wa kila pande ya nchi wapo wa Mtwara(kusini), Kigoma (magharibi), Kagera (kasikazini magharibi), Arusha (kasikazini), Dar-es-salaam (mashariki) na mikoa mingine yote ya Tanzania bara na Zanzibar, ni kilio ambacho watakikumbuka miaka ijayo. Kitu ambacho wanatufanyia wanafunzi wa UDOM kutucheleweshea mkopo wetu ni njia mwafaka ya kwenda tunatangaza sera mbaya kwa serikali ya Tanzania (CCM), Kiukweli ccm ndo mwisho wa utawala wao maana tumejipanga kwenda kueneza cdm katika kata zote hapa nchini wasidhana kuwa wanatunyanyasa sisi ila wajue wanatengeneza bom ambalo litawalipua mda wowote yangu ni hayo wa jf ni kweli tumechoka hali ya wanafunzi ni mbaya pale wazazi wa wanafunzi wa Udom litambueni ndo serikali yetu inayotufanyia haya ikiwa wachache wanajilimbikizia mali ya umma wengi wanakufa na njaa. Mungu ibariki udom.
     
  2. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Poleni sana, nasikia chuo kitafungwa kwa sababu hali ya wanachuo ni mbaya
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inamaana Nape amewatema baada ya kuwalisha ubwabwa?
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ninyi ndio kipenzi cha ccm na kikwete iweje awatende hivyo ? poleni sana naimani kwa mtini mmejifunza next time mtawasikiliza wanaharakati na hamta mchangia tena kikwete mamilioni
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ingizeni nguvu na ari ya mabadiliko mioyoni mwenu si kwa sababu serikali ya CCM imewanyima boom bali kumbukeni kuwa wadogo zenu bado wanakalia mawe na madarasa yao yameezekwa nyasi

    Kumbukeni kuwa wazazi wenu na wadogo zenu wanatembea zaidi ya kilomita kumi kufuata mahitaji ya maji hospitali ,mabasi,sehemu za kuabudia na starehe

    Kumbukeni kuwa jamii nzima wanakunywa maji si salama ,hospitali hazina wafanyakazi wala sawa,wekeni hasira kali ndani yamioyo yenu kuichukia serikali ya CCM na CCM kwa kunyang.anya ardhi ya wazazi wenu yenye mali chini na kuwapa wazungu,waarabu,wahindi,na wasomali

    Musipopata hasira ya ujasiri ni kazizi chenu na cha wanenu kitakachopata taabu kwelikweli,tabu zaidi ya hii amkeni sasa nendeni vijijini mukaongee na wazazi wenu,wadogo zenu,jirani zenu kapitisheni ujumbe wa ukombozi ni sasa ni nyie tu munaoweza kusaidia kuchochea mabadiliko ya kifikra toka kwa wazazi wenu na ndugu zenu kiujumla na muna nguvu kwani muko wengi sana
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    source?
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Poleni sana jamani. Hii inatia uchungu hasa ukizingatia hali halisi za wazazi wengi wa Tanzania. Maombi yangu kwenu wadada na wakaka vumilieni jamani, jua litachomoza hivi karibuni. Asijiingize mtu kwenye vitendo viovu kwa ajili ya mafisadi hawa. Poleni sana waungwana!
     
  8. V

    Vunjavunja Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu ajuaye maana ya jamii ni nini? Hawezi kusema wanafunzi wa UDOM walimchagia jk fedha kama nilivyo sema kuwa udom ni sehemu ya wanafunzi kutoka pande mbalimbali za nchi hatuwezi wote kuwa cdm au ccm katika jamii ya watu elfu ishirini kama **** kuna vyuo vya watu elfu moja na kuna wachama wa cdm na ccm je udom penyewe watakosa? Kama wewe ni greater thinkers toa maoni yako.
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanafunzi wa UDOM tulizeni akili msome, nyie ndo mnapesa sana nakumbuka mwaka 2010 miliichangia ccm , sasa endeleeni kuvuna mlichopanda
     
  10. V

    Vunjavunja Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je wewe aliyemchagua nani mwenye rawana kakupa ahadi za uongo na ukampa kula yako.
     
  11. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukweli wa hayo tutauona hivi karibuni kwenye uchaguzi wenuwa raisi.mtawachagua hao ccm
     
  12. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyinyi mnaosema na kuihusisha udom ni waumini wa ccm mnafikiria kweli?
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo wakiwapa boom hamtaenda vijijini kueneza harakati za mabadiriko ya kweli hapa Tanzania?
    Mbona hasira na maneno yenu makali kuhusu CCM mnayatamka pale mnapokosa boom?HYPOCRICY!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mnajirudi? mwaka 2015 nendeni tena mkamchukulie mgombea urais fomu ya kugombea sio ndio zenuu?
     
  15. V

    Vunjavunja Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wakiulizwa viongozi wa cdm ambao wamepa nafasi ya kuitembelea udom wanaikubali kuwa udom kuna kisima cha maji safi ambacho kikielekea urahiani kinaenda kusafisha magambo yote. Ni kweli udom kuna wanachama wengi wa cdm kuliko vyuo vingine hapa nchini kwa ukweli ninaoujua ila tutambue kuna mshika mpini na mshika jembe sijui na nani bora kati ya watu hao wawili.
     
  16. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wahaya tungesema "NIKYO KITAMBILA ABASHUTI EMBALIGA"
     
  17. V

    Vunjavunja Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasinge waitu! ila jadili kwa lugha ambayo ni known kwa watu wote kutuletea kihaya una maana gani? Au unajua wana jamiiforum wote ni wahaya. Be care!
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh!!! Kazi kweli kweli!! Kama haya Yanawakuta UDOM, sisi ambao tarehe ishirini na nane tunaanza mitihani na kumaliza tarehe sata tumeambiwa kuwa kuna uwezekano mkubwa wa kuja chuoni kusaini fedha za ada kutoka bodi...!!!!

    Nakumbuka tulikuwa wakwanza kufungua chuo katika vyuo vyote Tz (Tulifungua 19/9/2011) na kwa mujibu wa maelezo ya mkurugenzi wa bodi, alisema kuwa fedha ziliisha baada ya kutuma kwa vyuo ambavyo viliwahi kufungua...!!! Sasa kama ni hivyo, mbona Mwenge hadi leo watu tunapiga miayo tu???

    Maskini mimi, yaani nikimaliza college nitoke Mpanda all the way to Moshi kuja kusaini tuition fee? Hiyo nauli ya kuja na kurudi ni nusu ya fedha ya awamu ya nne ya bodi!!! Kweli ccm na serikali yake MUST GO!!! KWELI TUMECHOKA!!!

    POLENI WAHANGA WOTE WA BODI YA MIKOPO YA VYUO VIKUU, LAKINI MKURUGENZI ALIKIRI KUWA HAKUNA FEDHA!!!
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa si ndiyo walimchangia Kikwete hela ya kuchukulia form? Mbuzi kabisa nyie, I wish msipewe hilo bumu mwaka mzima.
     
  20. M

    Mboko JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa vilaza si ndio waliandamana juzi kumpongeza Jakaya Kikwete kwa kuunda baraza la mawaziri 55 duuh sasa iweje leo walalamike ati Gamba lao linawafanyia vibaya.Poleni sana nafikiri mlisahau ule usemi usemao wajinga ndio waliwao na bado
     
Loading...