Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM yafanya kila mbinu kuikandamiza CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RealTz77, May 17, 2011.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumesikia jinsi serikali inavyotaka kudhibiti ukuaji wa CDM na kuwabana mbavu wasipumue

    1. Marufuku kufanya mikutano ktk maeneo km mnazi mmoja, kidongo chekundu etc ati hata makongamano au maadhimisho yoyote.( wanalengwa CDM wakiingia na maandamano Dar)

    2. wizara ya elimu imepiga marufuku wanasiasa kwenda vyuoni kueleza sera zao na kupata wafuasi ( vyuo vyote ccm haikubaliki hivyo hapa tena CDM wanalengwa)

    3. Mengine mengi tu tutayasikia!! japo mi nasema haisaidii hii TZ kwa sasa ni PP (Peoples Power)!
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Source please!
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni serikali hiyohiyo ya CCM iliyo achia ujenzi holela katika jiji la Dar ufanyike. Viwanja vya michezo, mashule na maeneo ya kupumzikia karibia yote yameuzwa na kujengwa vitega uchumi vya watu binafsi.
     
  4. m

    mkulimamwema Senior Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahenga walisema mfa maji haachi kutapatapa
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,347
    Trophy Points: 280
    bujibuji tu amewashinda, je wataiweza Chadema?
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili la Jimbo la vyuo vikuu la CCM liangaliwe upya Send to a friend Thursday, 29 July 2010 11:37 0diggsdigg

    HIVI karibuni Chama cha Mapinduzi katika mkutano wake mkuu uliofanyika mjini Dodoma, walikubaliana kuunda jimbo maalumu kwaajili ya wanafunzi wa vyuo vikuu nchini.


    Kwa maana hiyo wanafunzi wa vyuo vikuu sasa watakuwa na nafasi yao katika Halmashauri kuu ya CCM na watakuwa na uongozi kama ilivyo kwa mikoa mingine.


    Hata alipokuwa katika mkutano wa kuwatambulisha wagombea urais wa chama hicho jijini Dar es Salaam, Rais Kikwete alitambulisha pia jimbo hilo.


    Hii ni njia mojawapo ya CCM kuwavuta wanafunzi waendelee kukipenda chama hicho.


    Siyo kwamba napinga wanafunzi wasishiriki siasa moja kwa moja, lakini naona sasa wanafunzi hasa walio wanachama wa CCM watashindwa kutenganisha muda wa masomo na shughuli za siasa.


    Nasema hivyo kwasababu, kuanzishwa kwa jimbo hilo pia kutaendana na kazi kama vile kuchagua uongozi, kutafuta wanachama, kuanzisha matawi na shughuli nyingine za kichama.


    Kwa mwanafunzi anayekabiliwa na masomo, ataweza kweli kuzingatia masomo hasa kama ni kiongozi wa chama ndani ya chuo?


    Jambo la pili ni ushabiki wa vyama ambao unaweza kuwafanya wanafunzi washindwe kujifunza. Kama wale wanafunzi wanaosoma Sayansi ya siasa, kama mhadhiri anaeleza mapungufu ya chama chao, watamwelewa, au watamwona kama ana chuki na chama hicho?


    Pamoja na kwamba baadhi ya wanafunzi wamelipokea suala hili kwa shangwe, wajue litakuja kuwaangamiza. Kwanza wangejiuliza, CCM hii iliyoshindwa kuwalipia ada, leo watu wanabaguliwa kwa matabaka kupewa mikopo ya elimu, kuanzishiwa jimbo ndiyo suluhisho?


    CCM inataka kutumia migongo ya wanafunzi wa vyuo vikuu kushinda uchaguzi, kisha itawatelekeza.


    Jumanne Madiga
    Dodoma

    Nimenukuu tu hiyo Habari ya CCM.

    Leo hii wameona wanafunzi wa vyuo vikuu hawaitaki tena CCM wanaitaka CDM ndo wanakuja na Mikakati ya Kijinga kama hiyo!
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka ile miaka ya 90 matawi ya vyama vya siasa yalizuiliwa katika ofisi za Serikali na Mashuleni, je hii ya Jimbo maalum kwa ajili ya Vyuo vikuu ni tofauti matawi ya vyama vya siasa mashuleni?
     
  8. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    just google utapata
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Doesn't this pronouncement violate the right of people to freely assemble as stipulated in our constitution?

    This with reference to banning people not to assemble at both Jangwani and Kidongo chekundu grounds unless vetted by CCM functionaries.
     
Loading...