Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM yabwagwa na makada wa CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yegella, Jan 25, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Serikali ya Tanzania imeshindwa kuthibitisha kuwa haikuingiza masanduku ya kupigia kura mwaka juzi yakiwa na kura zilizo kwisha kuwekewa vema kwa mgombea wa CCM Jakaya Kikwete hali hiyo imepelekea mahakama ya tunduma kuwaachia huru makanda wa CHADEMA waliofunguliwa mashitaka kuwa walitoa taarifa zauongo kuwa gari moja lilikuwa na masanduku hayo lakini baada ya kwenda kupekuliwa walikuta vipodozi..

    Source: Redio Free Africa
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Rip ccm!!
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    chaguzi nyingi za afrika si huru na wala si za haki..
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hasa Tanzania,mbona Zambia wamethubutu,wameweza na wanasonga mbele!
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na ndio maana serikali haikuthubutu kumshtaki Dr. Slaa aliyeutangazia umma wa watanzania kwamba masnduku ya kura yameingizwa nchini kupitia border ya Tunduma.

    Na huu ni uthibitisho kwamba kura feki ziliingizwa nchini kuinusuru magamba na aibu ya raisi wao kufurushwa ikulu baada ya kipindi kimoja tu.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana wapiganaji.

    Mungu awabariki muendelee na mapambano!
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    kisheria maana yake ni nini hapo? mshtakiwa alitangaza kukamata malori yenye kura zilizokwisha pigwa in favor ya JK....mshtaki akasema mshtakiwa muongo...mahakama ina-rule kwamba mshtakiwa hana kesi ya kujibu!! wanasheria naomba msaada wenu.
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    You can fool all people at one time but you cant fool all the people at all time.
    Rest In Peace(RIP) CCM.
    We hate you
     
  9. M

    Maga JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aliyekwenda mahakamani ndiye anayetakiwa kudhibitisha kuwa kilichosemwa hakikuwa cha kweli, kwahiyo kama serikali imeshindwa kudhibitisha ina maana hao jamaa walikuwa right! Tanzania nchi ya sarakasi kila kukicha
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    majizi sugu
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM kwisha habari yake! huyo hakimu anaonekana ni mzalendo, anaipenda nchi yake.
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sjui chaguzi zijazo watapitishia border ipi, maana zambia sasa hivi kuna jembe, kwa kagame hapafai, Raila ndiyo huyo anachukua nchi, labda kwa Kaguta
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nasubiri akina Rejao, Mzee, Ritz, MS, FF Na magamba wengine waje wachangie maoni yao. Maana miongoni mwao walisema Dr Slaa aliudanganya umma kwa data zisizo za uhakika! Eti kuna wanaomdanganya kumuingiza mjini na yeye akaingia mkenge. Semeni na leo!

    Wenu katika kusubiri,
    Filipo.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hawataweza kuthubutu kutia pua zao hapa, watakuwa wanasoma kwa mbaaali na kusepa.
     
  15. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mijizi unafikiri haijui ukweli yalikwiba kwa njia nyingi sana. Hii ya magari kuingiza kura ni moja tu! Ile ya kupoteza ushahidi kwa kura kufutika haraka yameshindwa kubisha. Chama cha majizi ccm! chama cha majambazi ccm chama cha mafisadi ccm!!
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    2015 adui wetu atakuwa vyombo vya dola na TISS.
     
  17. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanzo wa mwisho wa magamba ndio huu

    R.I.P. magambaz
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sasa baada ya hapo, nini kitafuata?
     
  19. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo, ni kweli kuwa ccm waliiba kura, na Dr Slaa alikuwa sahihi. Aibu ya mwaka.
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mpaho mpaho mpaho mpaho ccm , uende salama huko uendako kuzimuni
     
Loading...