Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM, ushuhuda kama kanisani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Morrison, Aug 15, 2012.

  1. M

    Morrison Senior Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni dalili ya kuishiwa, ni dalili ya kuzidiwa, ni kusaga meno na kutapatapa! Ama kweli, kumbe hata mbinu za makasisi katika madhabahu za kipentekoste mara nyingine zaweza kutumika katika siasa eeh! Sijawahi kufikiria hivyo lakini leo Serikali ya CCM inajaribu kuona kama itakuwa turufu yenye tija. Eti mjane aliyekuwa akisumbuka na kodi ya pango, chini ya mkukuta kupitia TASAF sasa anamiliki nyumba! Eti mzee wa miaka 70 anashuhudia kupata matibabu kupitia mradi wa maendeleo kupitia TASAF, another comedy session! Hatudanganyiki mpaka muwaanike mafisadi wafichaji fedha katika akaunti za Uswiss.:spy:

    Source: Star TV, Taarifa ya Habari ya Saa 08:00 Usiku, 15/08/2012
     
Loading...