Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM na Vifo vya Utata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Feb 22, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimewaza mengi leo kuhusu utawala wa CCM tulio nao na jinsi unavyoweza wafanya watanzania wa leo wajinga na tusioweza kuwaza mbali,
    Viongozi wengi wamepita katika nchi hii kwa kila style na wengine maisha yako kuishia ukingoni katika hali tete isiyoweza kuwaingia watanzania wa sasa mioyoni mwao.
    Hebu leo Tuangalie wafuatao na kama waweza ongeza niliowasahau jiweke wazi ili wote tuwe katika uperuzi wa aina moja.
    Sasa wale wanaojiita Malaria Sugu waweke kiza chao kujipumbaza wakidhania tu wajinga tena.

    1> Waziri Mkuu Edward Moringe Sokoine - Ajali ya Gari Morogoro...
    2> Horance Kolimba - katibu mkuu CCM baada ya kutoka kwenye Microphone akihojiwa na kamati kuu ndiyo hakuamka.
    3> Imrani Kombe - Alipigwa Risasi za wazi japo alijisalimisha kwa kunyanyua mikono juu.
    4> Daudi Balali - Mpaka leo serikali haijasema uwazi wa ni kwa nini hakuzikwa tz kama kweli alikufa.
    5> Dr. Omari Ally Juma - Alikagua maonyesho ya sabasaba na kesho yake hakuamka.
    6> Aliyepigwa risasi na yule mkuu wa mkoa dereva wa daladala - Ditopile Mzuzuri
    7> Kighoma Malima - Aliutaka urais na alikuwa waziri ikatokea tetesi fulani sijui ikawa je akiuataka Urais akafa.
    8> (Mzee wa Kiraracha Mungu anampenda bado..ingekuwa Du!!!
    9> Amina Chifupa na mapambano ya Madawa ya Kulevya..Yupo wapi?

    Acha wale wanyonge wanaokufa kiaina na serikali inatulia,Sasa sijui tunasema je kwa baadhi ya vifo japo kifo ni lazima.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mi nataka kujua kifo cha yule jamaa wa TUCTA alikufa gafla baada ya kunywa uji tu asubuhi kumbuka jamaa alikinukisha sana kuhusu TRC(ya wahindi) si umeona tangu afe kimyaaa,halafu kafa siku ambayo kesho yake walikua na kikao na rais ikulu,chunguza tu mjomba utabaini.
     
  3. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Abdul Omary Masood yule mtangazaji wa redio Tanzania naye mazingira ya kifo chaka?
     
  4. m

    mubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapumzike kwa amani,Mwanga wa milele uwaangazie, naomba Mwenyezi Mungu azipokee roho zao mbele ya nuru ya Uso wa Mungu Baba. Amen.
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani vifo vyao vinatoutiana gani na vifo vya wananchi wengine?
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ndo Tanzania
     
  7. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rwegasira wa shirika la reli aliyekua akiendesha mgomo dhidi ya wahindi
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona jana kilikuwa na thread kama hii hii lakini leo jamaa anatoa thread kama ya jana na kianza kwa maneno ati baada ya kuwaza mengi! Amaaa umewaza mengi wapi wakati thread ipo?

    This is the home of GREAT THINKERS whose thinking is all about cut&paste!
     
  9. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    We una umri gani?

    Usije ukawa unatuletea form four yako ya FLD humu!

    Ama ni mafisadi at work nini????
     
  11. k

    kkitabu Senior Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1> Waziri Mkuu Edward Moringe Sokoine - Ajali ya Gari Morogoro...
    2> Horance Kolimba - katibu mkuu CCM baada ya kutoka kwenye Microphone akihojiwa na kamati kuu ndiyo hakuamka.
    3> Imrani Kombe - Alipigwa Risasi za wazi japo alijisalimisha kwa kunyanyua mikono juu.
    4> Daudi Balali - Mpaka leo serikali haijasema uwazi wa ni kwa nini hakuzikwa tz kama kweli alikufa.
    5> Dr. Omari Ally Juma - Alikagua maonyesho ya sabasaba na kesho yake hakuamka.
    6> Aliyepigwa risasi na yule mkuu wa mkoa dereva wa daladala - Ditopile Mzuzuri
    7> Kighoma Malima - Aliutaka urais na alikuwa waziri ikatokea tetesi fulani sijui ikawa je akiuataka Urais akafa.
    8> (Mzee wa Kiraracha Mungu anampenda bado..ingekuwa Du!!!
    9> Amina Chifupa na mapambano ya Madawa ya Kulevya..Yupo wapi?

    Vipi kuhusu Kifo cha Prof. Mwaikusa aliyepigwa risasi kwenye gate lake wakati akiingia nyumbani kwake na gari na hakuna mali yoyote iliyoibiwa
     
  12. M

    MYISANZU Senior Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni uvivu wa kusoma, kuna thread nyingine kama hii
     
  13. n

    nketi JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia kingunge ngombale mwiru ndo rimoti ya wana ccm. Ukileta tu chokochoko anaminya rimoti faster. Huyu mzee aliisha tangaza kuwa hana dini ss unadhani ni mfuasi wa nani...
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hapo kwa Amina Chifupa sidhani kama kuna utata!
     
  15. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    its either shetani
     
  16. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Huyu alikuwa dhulmati, hakuleta pick up za watu alizo agizwa kutoka Dubai wakati pesa kachukua.
     
  17. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2015
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    WANAJUKWAA.

    Kama mtakumbuka aliyekuwa Makamu wa Raisi bara katika kipindi cha Rais Benjamini William Mkapa Dr Omary Ally Juma ambaye mauti yake yalimpata katika mazingira ya kutatanisha bado kuna mambo ambayo yananitatanisha, ningependa kupata mwanga zaidi.

    Nisingependa kuingia ndani zaidi kuhusu jinsi alivyouwawa au kufariki kwake lakini ningependa kujua je ni kweli ndugu zake hawakuruhusiwa kumuona na mpaka leo haijulikani wapi alipozikwa na kwamba mwili wake haujatendewa haki?
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    mmmmmh....
     
  19. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2015
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Alifariki gafla usiku saa 5, moyo ulisimama huenda kwa sababu ya mambo ya usiku, mwili ulisafirishwa Zanzibar kwa mazishi na hakukuwa na zuio lolote.
     
  20. Paschal M Wilson

    Paschal M Wilson JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2015
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 318
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kwa kiongozi mkubwa mwenye nafasi yake usiri wa nini apo?
     
Loading...