Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali ya ccm na polisi ni JANGA LA KITAIFA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by one army, Sep 4, 2012.

  1. o

    one army Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imeua raia Arusha,Mwanza,Mara,Mbeya,morogoro na Iringa kwa kutumia mbwa wake polisi ili tuwe na imani na polisi watuambie WATANZANI
     
Loading...