Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya ccm mkiendelea kuuwa wananchi kwa kasi hii mtatawala nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 13, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa imeanza kujengeka tabia ya kutumia risasi za moto na kuuwa wananchi wasio na hatia. Hiyo ni dalili ya uongozi wa udikteta wa kutaka kunyamazisha sauti za wananchi. Leo hii wananchi 3 watatu wilayani Mbarali wameuawa na polisi na vurugu bado zinaendela. Kwa mwenendo huu, ccm na serikali yake wanataka kumtawala nani?? Mbona wanawauwa wanaowatawala?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watatawala madini na mafuta undeterrred!
     
  3. M

    Mnyagundu Senior Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itatawala wanao tii taratibu na sheria za nchi!
     
Loading...