Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM kwa mara ya kwanza inaweza kukaribisha machafuko nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamtoro, Jul 24, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nimepita kwa watu kadhaa hasa sehemu za viwanda kwa walalahoi wengi, kuwadadisi juu ya swala la sheriha ya kutokutoa mafao mpaka umri wa kustafu kufika ya mifuko ya ifadhi ya Jamii, NSSF na kadhalika.

    Watu wamekuwa na hasira sana na serikali. Wengi wakisema, liwalo na liwe.

    Namuomba Rais, Wabunge na mamlaka zote zibadilishe sheria hii ili mifuko ya ifadhi ya jamii iwape elimu kwanza wafanyakazi ndio iwe sheria.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Wezi wakubwa hawa, waaasherati
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Elimu ya nini?Watatudanganya tu.Wao ndiyo wana uhakika wa kuishi hiyo miaka 55-60 kwa sababu wanamaisha mazuri.Asilimia kubwa kufikia miaka hiyo ni ndoto.Watupatie tu pesa zetu,mi sihitaji elimu kabisa hapo,nahisi naibiwa tu!
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sheria imepitishwa kimya kimya ili mifuko ya Jamii iendelee kubaki na pesa na kutumika kifisadi !!!
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kinacho niuma sana, kwa nini nilimpigia kura Rais Jakaya Kikwete. Bora ningelala tu nyumbani
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ukweli nikuwa wanaua huduma za afya kupunguza lifespan za wananchi ili malipo yao yayeyuke mifukoni mwao, its too bad!1 serikali huwezi ukasikia inasemea haya mambo ya lifespan za watu wake. Ni full usanii kwenda mbele, sijui ni nani huyo asiyewatakia wananchi wake afya njema ili waweze kudhalisha? Asiyejua kuwa wananchi wengi afya zao ni mgogoro? Ni nani asiyejua mfumko wa bei unawafanya watu waishi kwa kufanyia kazi matumbo yao bila kujiendeleza kipato?
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Na ndiyo zitatumika kuwavalisha watu makofia, khanga na bendera za kijani!! Nchi hii imejaa vilaza kila kona, 60 years hapo hapo wenyewe wanakopeshana kwa masharti nafuu hata asipolipa sawa tu!!
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii sheria ni kandamizi na haimtendei haki mtumishi, nashangaa walioipitisha walikuwa wanawaza nini.
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kila nikisoma thread ya mafao nasikia hasira ya ajabu sana...
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Angalau umegundua kosa ulilofanya. Hopefully next time utajirekebisha!
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaaah wenzio tulikosea mala ya kwanza wewe ukarudia tena aaaahh mkuu katubu na usirudie tena 2015
     
  12. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Huu ni wizi wa dhahiri na kuwanyima wananchi fursa za kujipatia maendeleo yao kutokana na jasho lao naomba serikali sikivu ya CCM iliangalie upya suala hili ili tupewe haki zetu mara tu ajira zetu zinapo koma

    • [​IMG]
      • [​IMG][​IMG]
        • [​IMG]




     
  13. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Sitokipigia kura chama chochote, kwa sababu chadema ambao kidogo na waamini yaelekea wamenunulika kwahili. Wapo kimyaaaa!

     
  14. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hasira juu ya sheria hii ni lazima ionyeshwe kwa vitendo.
    Wakati wa maneno umekwisha.
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na kwa umri wako ningeshangaa usingekasirika!
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata wakipiga kelele ni bure, kelele pekee haziwezi kuibadili sheria hii mbovu. Sheria hii itabadilishwa na serikali makini inayojua cha kufanya kwa maslahi ya wananchi. Kutopiga kura ni sawa na kutaka serikali dhaifu iendelee which means sheria hii tusiyoitaka iendelee pia. And that is the best case scenario, unajuaje kuwa serikali hii ya ccm haitatunga even worse law?
     
  17. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hili ni muhimu kuandamana bila kuomba kibali cha polisi ccm, ili kuonesha hawawezi kutupelekesha wanavyo taka, wanataka pesa hii waitumie katika hongo wakati wa kampeni '15. maana wanajua siyo siri tene watu wakisikia jina CCM wanatamani kutapuika
     
  18. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! umejuaje mkuu,na kama milongo miwili hivi na nusu ndo eti nipokee mafao..huo c *****..:frusty:
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya mashirika kukosa fedha, baada yakutumia fedha za michango ya wafanyakazi kwenye ujenzi wa Chuo Kikuu Dodoma, na matumizi mengine kama chaguzi kuwanufaisha CCM. Fursa pekee iliyopo ni kuiona CCM na serikali yake ilivyo uchi na dhulmati kwa kila mtu bila kujali.

    LAKINI NDIVYO TULIVYOIWEKA MADARAKANI LICHA YA KUSHAURIWA SANA NA WANASIASA MAKINI
     
Loading...