Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM kusaliti maendeleo maendeleo ya Watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Mar 22, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Katika taarifa ya habari ya ITV nimemsikia waziri Nagu, katika kampeni za Arumeru, akisema kuwa shughuli za maendeleo yaliyopangwa na serikali katika sehemu hizo, yatacheleweshwa (kwa makusudi) iwapo wanachi watamchagua mgombea wa chama cha upinzani. Binafsi mimi nimeona kuwa hii ni 'blackmail' inayofanywa makusudi na viongozi wa serikali ili kuwatisha wananchi na kuwalazimisha wachague mgombea ambao hao viongozi wa serikali wanamtaka. Maendeleo ni ya raia wote bila kujali muelekeo wao wa kichama.
     
  2. m

    mr who Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwanza kauli za wanasiasa wetu zinatolewakutokana na sisi wananchi kutoijua siasa, kwani tumengangania uchama sana, kama chadema bc yy chadema,ccm,yy ccm,kama cuf,yy cuf, hatuangalii vipi mtu anaweza kusaidia jamii hta kma yupo chama kingine,hivyo mkiwekewa waropokaji kama hao mtawachagua tu.
    :sleepy:
     
  3. z

    zaka Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi maendeleo huletwa na serikali au jitihada za wananchi wenyewe? huyu mama ana mimba ya uzeeni...
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Huyo mama "guNa" ni kama ana mtindio wa ubongo sijui kwa nini bado ni waziri sijui ana output gani ya maana kwa watz hadi jk mng'ang'anie kiasi hicho
     
  5. M

    Msanya Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    waziri katoa kauli ya serikali kuwa majimbo yote yaliyo na wabunge wa upinzani wanacheleweshewa maendeleo yanayogharamiwa na serikali? tunaomba mwongozo wa kiongozi mkuu! majimbo yenye wapinzani poleni.
     
  6. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    NAGU
    ACHA KICHAAAAAAAAAAAAAAAAA....UHUNIIIIIIIIIIIIIIIIII na ULEVIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII ...unamwaibisha RAIS.
     
Loading...