Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Ya CCM Inapowageuka Raia Wake !

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Muke Ya Muzungu, Jun 19, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni swala la aibu kubwa kwa taifa letu, wananchi wanapouwawa na matokeo yake kuitwa wahuni na majambazi. Serikali ya CCM imekuwa aibu tupu.Ijumaa , Spika wa Bunge la muungano la Tanzania Mh. Anna Makinda, alimzuia Mh. Tindu Lisu kuchangia mjadala kuhusu Barrick na North Mara. Najiuliza, hivi hii serikali ni ya nani, wawekezaji au watanzania?

    Je Tutawavumilia hawa Chama Cha Mafisadi/ Magamba hadi lini??? Tumechoka nao, hali inazidi kuwa mbaya.... Kitendo cha polisi kuchukua miili ya wafiwa na kuyatupa ni ishara tosha kwamba Barrick ambao hawalipi kodi, na kutoa ajira kwa wageni kuliko wenyeji, inabidi waondoke nchini Tanzania. vinginevyo watanzania watajichukulia sheria mikononi mwao
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    barrick ndio zao kwenye nchi za kijinga kama tz na papua new guinea.Wanachuma bila hata kulipa kodi eti mpaka 2014 ndo wataanza kulipa kodi.Ama kweli tuna serikali inayoongozwa na wajinga kweli
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Good idea to chase them
     
Loading...