Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM imeoza ofisi ya Spika Urambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Oct 4, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi Serikali ya Ccm inatumia kichwa kufikiri kweli?mimi ninawasiwasi kwani iweje watumie pesa nyingi za walipa kodi kujenga ofisi ya Spika wa Bunge Urambo.Je spika wa sasa anatumiaje Ofisi iliyoto Urambo.Nadhani Tanzania ikipata Rais na Serikali makini Sitta Samwel anatakiwa afunguliwe mashtaka.
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Ile walisema ni ofisi ya mbunge wa Urambo. Kwa vile kwa kipindi hicho mbunge wa Urambo alikuwa ndo Spika basi ikajengwa kwa hadhi inayoendana na spika.

    Ila lengo la hilo jengo ni kutumika kama Ofisi ya mbunge (yeyote) wa jimbo la Urambo hata kama atatoka CDM.
     
Loading...