Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya ccm imefulia??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tanga kwetu, May 2, 2011.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Hadi jioni hii (6:30PM tarehe 2/5/2011) watumishi wa serikali wa JMT hawajapata mishahara yao na mbaya zaidi hakuna maelezo yoyote ya kiofisi (official press release) kwamba what happened? Je, serikali yetu imefulia? Normally mishahara wa watumishi hawa hutoka kati ya tarehe 20 na 24 ya kila mwezi.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Poleni sana!
     
Loading...