Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM haitendi haki.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by change is must, Aug 22, 2012.

  1. c

    change is must Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nashangazwa na kitendo cha serikali inayoongozwa na CCM kutokutenda haki kwa vyombo vya habari kwa usawa.

    Nina maanisha kitendo cha kulifungia gazeti la Mwanahalisi kwa kukosa weledi wa hali ya juu, wakati kuna chombo cha

    habari hapa nchini ambacho kila kukicha kinatoa matamko ya uchochezi wa hali ya juu na kinaachwa huru mpaka leo.

    Mwanajamii ukitaka kusikiliza kwa umakini ni yasemayo sikiliza redio imani. Redio hii mara nyingi inazungumza kwa uhuru

    sana katika kukashifu dini nyingine tena kwa uwazi na serikali hii inayojiita sikivu haisikii maudhui ya hii redio. Nakama

    kweli serikali hii sikivu lazima ijue hata suala la sensa linachochewa na hii redio kuwa waislam wakatae kuhesabiwa.

    Samahani kwa wale nilio wagusa katika

    hili.
     
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo radio iman huwa haihatarishi madaraka yao sababu wao wapo kwa maslahi yao nasi usalama wala ustawi wa nchi na ndio maana hawalioni hili. hii nchi hii ikiendelea kuendeshwa hivi ipo siku damu itamwagika hii kama huamini angalia jinsi watu wanavyofanya liwezekanalo kupigania madaraka.
     
Loading...