Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM haitapumzika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FUSO, Jun 21, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,763
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Wandugu,

    Miaka ya nyuma baada ya uchaguzi kuisha na waheshimiwa walioshinda uchaguzi kutawazwa rasmi na sherehe zote kumalizika tulikuwa na mapumziko ya kiaina kati ya watendaji wa serikali na wale wa chama tawala. Sasa navyoona mimi tangu tuanze kampeni za uchaguzi uliopita hadi leo hakuna kiongozi wa chama tawala wala wa Serikali aliyepumzika - yaani ni mchaka mchaka tu. Si police wala idara zingine za serikali ni kimbia kimbia, inafikia hatua mpaka wanasema CHADEMA wanafanya hii nchi isitawalike.

    Mimi nawapongeza CHADEMA, kwa mara ya kwanza Tanzania tunaona kila siku viongozi wapo mbio mbio. pongezi zenu toka kwangu. keep it running CHADEMA.

    Kwa CCM mkubali mapungufu yenu unganeni na Wapinzani kutetea hoja za msingi - msione aibu kuzidaka kwani kutofanya hivyo mtakiua chama chenu.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Watakimbizwa mchakamchaka mpaka watakapojuwa kwamba waajiri wao ni wananchi vinginevyo wako kwenye marathon
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Na bado mpaka mtavikimbia hivyo viti mlivyopata kwa njia ya uchakachuaji na ufisadi.
     
Loading...