Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali, wabunge na tanesco nani wakulaumiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makambuya, Feb 25, 2012.

  1. M

    Makambuya Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikari kupitia wizara ya nishati na madini ilitoa mkakati wa namna yakukabiliana na tatizo la umeme jambo ambalo lilipelekea bunge kupitisha bajeti ya wizara hiyo, na kwa taarifa ya TANESCO ilitìbitisha kwisha kwa tatizo la mgao wa umeme, lakini kihalisia mgao wa umeme bado upo pale pale na unazidi kusìka kasi siku hadi siku, mbaya zaidi unafanyika kimya. mfano mdogo ni kwa baadhi ya maeneo ya Dodoma kukosa umeme zaidi ya masaa 24. je ni nani wakulaumiwa?
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wakulaumiwa ni hawa.
    1. wananchi wanafiki waliomchagua baba riz1 ambaye ndo ameunda serikali
    2. wananchi wema na wanafiki ambao hawakushiriki kupiga kura.
     
  3. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa wakumlaum ni baba mwana asha.
     
Loading...