Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali tuwekeni wazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Nov 24, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jeshi la polisi/serikali tuwekeni wazi watz n nin kinamsibu mbunge wa kyela dk. Harison mwakyembe.ile taarifa alyoiandika kwa jeshi la polisi uchunguz wake haujakamilika?tendeni haki na Allah atawatunuku
     
Loading...