Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali tuwe makini na wakazi wa maghorofani Posta - NIDA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Jul 6, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kuwa nimeshuhudia waandikaji wa NIDA hawaruhusiwi kugonga milango ya wakaazi wa maghorofani
    huko Mjini kati a.k.a Posta. Wanachafanyiawa ni kuletewa photocopy za vijulisho kama vile
    birth certificate, na mtu aliyetumwa ili kuvitumia kwa kuandikishia utambulisho.

    Nawaomba sana wahusika eneo la Posta wasiachiwe watoto. Bali iwe ni task force ya uhakika ndiyo
    ishughulikie eneo hilo. Ikumbukwe kuwa hawa wakaazi wa Posta wengi si watanzania.

    Binafsi nilisha wahi kuona sehemu fulani, photocopy ikitumika kugeuzwa jina ktk cheti cha kuzaliwa
    na cha shule.
     
Loading...