Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali, Tunaomba Majibu ya Matibabu ya Loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jun 22, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Babu wa Loliondo katutingisha sana. Serikali yote ilihamia Loliondo kunywa kikombe. Wabunge walitiririka, raia wa kawaida tukaamini kwamba Tulipata ukombozi wa Kiafya. Kila mtanzania angeyapata haki yao ya kimsingi. Baada ya muda kupita sasa, tunaomba serikali yetu tukufu itupe majibu au ripoti ya uchunguzi kuhusu tiba ya babu wa Loliondo. Watanzania tumechoka kudanganywa na kuibia. Serikali ya CCM tunaomba majibu
    [​IMG]
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sawa uliyosema,lakini! Kwanini umetengeneza picha ya mvuta bangi ukaweka kichwa cha babu wa loliondo? Unania ya kutuambia nini juu ya picha hiyo yakuunga mwili wa mtu mwingine na kichwa babu wa loliondo?
     
  3. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau JF, naomba kwa yeyote anayejua nini kilitokea hadi serikali kumpa promo BABU WA LOLIONDO wakati ikijua kuwa alikuwa hatibu kama ilivyokuwa ikipiga promo. Na je kama leo serikali inaweza ikakili adharani kuwa ilifanya makosa na kama itakuwa tayari kuwalipa wale waliopata madhara ikiwa ni pamoja na kupoteza maisha kwa kuwa ni wao walioaminisha UONGO HUO. Mwenye kufahamu ukweli kuhusu huyu BABU tafadhali atujuze maana mimi naamini ilikuwa MBINU CHAFU ZA SERIKALI DHAIFU na ni ushaidi wa kuwa hatuna huduma bora za afya ndiyo maana wakawambia wananchi waende kwa babu kwa kuwa wao hawana uwezo wa kutoa huduma bora. Ni mtizamo wangu juu ya huyu babu na serikali DHAIFU, tubadilishane mawazo tafadhali.
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ulikuwa upepo tu... ulishapita.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Liwalo na liwe ndiyo falsafa iliyotumika.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Muanzisha thread, r u lukin 4 award?
     
  7. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 770
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kaka sio kila kitu serikali.BAbu wa loliondo na DECI ni uzumbukuku wetu.
     
  8. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nakubali mkuu lakini shida yangu ni promo iliyopigwa na serikali
     
  9. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nawashangaa sana waliokuwa wanakwenda kwa babu wa loliondo. Kipindi kila mtoto wake wa kumzaa alifariki kwa ugomjwa wa Malaria! NIMR wakakimbizana kupima ule mti wakaeleza mambo meeengi, kuwa inatibu Kisukari! Ni ujinga tu!
     
  10. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kusema hapa JF lakini nikapuuzwa lakini sasa wanaona jinsi ilivyo! Huu ni ushetani na unyama! Watu walisema walifunuliwa DECI na babu akasema amefunuliwa,ipo siku ataibuka mchungaji au askofu aseme amefunuliwa kuwa ushoga halali na ndoa hizo za ibilisi zifungwe kanisani!
     
  11. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu jamaa naweza kusema ana akili ya hali ya juu, he managed to fool millions of Tanzanians na mpaka sasa anadunda.
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Babu wa Loliondo yalikuwa ni matokeo ya kutoboresha hospitali zetu
    na kuwafanya wananchi kujaribu tiba mbadala...
     
  13. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    tanzania 2taibiwa sana,babu kawin 2muache ale hela zake
     
  14. Magu

    Magu Senior Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe jina lako ni njaa mbaya, haikosi njaa yako imekufanya uwe umetumwa. Kweli njaa mbaya!!!
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,271
    Likes Received: 1,278
    Trophy Points: 280
    Babu ni mjasiriamali, ni mbunifu,amebuni mradi wake na sasa yuko poa. Tatizo wabongo ni wepesi kudanganyika,ndiyo maana CCM pamoja na udhalimu na ufisadi wake bado iko madarakani. Kwa jinsi CCM ilivyo ifisadi nchi hii na wabongo wangekuwa hawadanganyiki ingekuwa kila anapoonekana kiongozi wa CCM angepigwa mawe kama nyoka anavyopigwa kila aonekanapo machoni pa binadamu. Kuinuka kwa babu wa Loliondo ni UDHAIFU wa serikali ya CCM.
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 1,434
    Trophy Points: 280
    God forbid!!!
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa nini bado hawajampandisha kizimbani kwa mauaji na kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu?
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Njaa Mbaya, unaposema serikali ilimpa promo unamaanisha nini? Na kwamba serikali ilikuwa inajua fika kuwa dawa haitibu? Umeshapitia document ya Muhimbili hospitali (najua ipo Fikra Pevu)? Muhimbili walisema kuwa ule mti una 'medicinal character' lakini hakuna ushahidi kuhusu dose sahihi na kama inaponya magonjwa yaliyotajwa. Baada ya hapo sidhani kama serikali ilifanya zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kama serikali yako inathubutu kusema hakuna vifo vya ziada vilivyotokea kutokana na mgomo wa madaktari, utasemaje kuwa babu amesababisha vifo na kujikusanyia pesa kwa udanganyifu?
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hayo mbona tayari tena yapo Vatikan, soma zaidi: Rome's Subculture of Gay Priests Rocks the Vatican - Newsweek and The Daily Beast
     
Loading...