Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali toeni hii taarifa kwa umma/local investors kuhusu Renewable energy project

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Jan 27, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuwa World bank wametoa fedha kiasi kikubwa kwa ajili ya project tajwa, na tayari zimesambazwa kwenye mabenk yafuatayo, TIB, NBC na CRDB.

    Bila taarifa hizi fedha zitaangukia kwa wale wale na nchi itaendelea kuwa kwenye giza.


    HTML:
     
    The Government of TZ through the TZ Energy Development and Access Expansion Project (TEDAP) has received a loan from the World Bank (IDA Credit AF 4726) for refinancing loan term loans to deveolpers of rural energy projects in Mainland Tanzania
    The Fund is administered to interested and eligible commercial banks operating in Tanzania.
    
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa Nguli

    Walengwa hasa ni akina nani,,pia na masharti yake yakoje ( Najua wewe sio msemaji wa serekali alikini unaweza kutufungua macho kidogo)

    Asante
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama kuna mwenye uwezo wakuwekeza kwenye biogas, solar,hydro etc changamkieni hii nafasi haraka
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu yeyote mwenye uwezo, kama wewe uko nje ya nchi au nchini na una kampuni ambayo unaweza kufanya kitu kama hichi nenda kwenye bank nilizo list watakupatia mkopo kwa mashart nafuu kabisa.

    Kwa sasa mwombaji aliyejitokeza ni mmoja tu Kilombero sugar
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    I will look/work on it. Very informative news.

    Nguli Jabali, big up
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mods,

    Tafadhalini ipeleke hii mada kule kwenye Business........kwa Malila et al............itapata mawazo ya watu kujikomboa............
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Unakaribishwa mkuu, hii ni opportunity nzuri sana kwa Watanzania kujikwamua kiuchumi.

    Asante kwa ushauri hope watalifanyia kazi
     
Loading...