Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Tanzania imekosa viongozi wenye kauli za kuitawala mfano wa Mrema na Lowassa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chachu, Aug 9, 2011.

  1. c

    chachu Senior Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sakata hili la mafuta limenitia shaka kwa utendaji wa serikali hasa kwa waziri mwenya mwenye dhamana.

    Tuna mifano hai ya mawaziri wawili wa zamani akiwapo Augustine Mrema na E. Lowassa katika utendaji wao. Mrema kutoa siku kwa majambazi kurudisha silaha na kufanya hivyo, Lowassa kwenye wizara ardhi na kwingineko, leo hii sakata la mafuta waziri muhusika hadi awe boosted na bunge na pamoja majibu hayo hayaonyeshi quick solution wakati watanzania wanateseka kwa huduma hiyo na wala hawapewi bure ni fedha zao.

    Je, ni kweli serikali ni kweli serikali ina kigugumizi au inaogopa wafanyabiashara? Kwa serikali ya CCM, ingekuwa ni uchaguzi leo ningempatia Lowassa ndiye mwenye uthubutu.

    Wana JF, nawakilisha
     
  2. p

    police Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena angekuwa mrema ni waziri angeshatoa amri na wafanya biashar. wote wangetii amri. kusingekua na ujinga huu. uongozi ni kipaji sio elimu tu. hawa mawaziri wa sasa vipaji hawana...
     
  3. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini umetumia mfano wa viongozi ambao Wamefeli? Lowassa kajiuzulu kwa sababu ya ufisadi. Na Mrema hana muelekeo kwa sababu ya kupayuka ovyo ovyo bila ya ushahidi.
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa nafasi ya Salim A. Salim lakini huyu mkwe-re akaleta ngonjera na kuwanunua Magamba na kumfitini SAS. Sasa angalia madudu yake.
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nakubaliana na wewe kabisa, ilitakiwa iende kwa huyo SAS hii nchi isingefika hapa ilipo!
     
Loading...