Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali/tanesco wanatakiwa kuionyesha jamii kuwa mtatiro- cuf ni mwongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwananyiha, Jul 4, 2011.

  1. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufuatia tamko la CUF dhidi ya serikali kwamba hata kama bwawa litakuwa limefurika bado kutakuwa na mgawo wa umeme. Serikali/TANESCO inatakiwa waoneshe kuwa maneno hayo ni uongo kwa kutoendeleza mgawo, vinginevyo itathibitika bila mashaka yoyote kwamba serikali ni waongo na tusitegemee kuwaamini kwa lolote.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Walisema mvua itakaponyesha,ikanyesha wakasema bomba la gesi linafanyiwa matengenezo,wakamaliza!wakasema IPTL na dowans zikiwaka mgao utaisha.IPTL na dowans zimewasha pamoja na AGREKO lakini wapi,sasa wanasema mafuta hakuna na mahitaji ya umeme yamekua makubwa.nakuhakikishia hata kuwe na mafuriko mgao chini ya ccm utaendelea kuwepo kwani hawana mawazo ya kuzalisha 5000mw toka rufiji au rusumo falls!
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Rufiji na rusumo huko maji hayapungui?
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Magamba na mgao wa Giza!
     
Loading...