Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali piga marufuku tabia hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiumbe duni, Jan 12, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na tabia ambayo imejitokeza na inayozidi kushika kasi pale ambapo yanapotokea maafa kuna baadhi ya medi na kampuni binafsi kujifanya ni waungwana sana na kuhamasisha wananchi kuchangia kupitia vyombo vyao. Serikali inajua jinsi Watanzania tusivyokuwa waaminifu, halafu inaruhusu (media,kampuni za simu za mkononi) binafsi kuendesha michango hii. Serikali hii inajua jinsi haya makampuni ya simu yanavyochakachua masalio yetu na kuendesha bahati nasibu za kizushi halafu inakaa kimya tuendelee kuibiwa. Serikali anzisheni utaratibu maalum yanapotokea maafa wananchi hata walio mbali waweze kuchangia moja kwa moja kupitia kwenu hivi vyombo binafsi viwe vinahamsisha tu, sio kuchukua michango. Wanachangisha kwa maslahi binafsi hawana wema hawa, Kama wameweza kuwaibia uso kwa uso wasanii wa muziki wa kizazi kipya sembuse sisi tunaochangi kwa kutumia simu za mkononi!. Wadau nawasilisha...
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unaweza kuchangia pesa yote wanayochangisha??

    badala ya kuzuia, ni bora kuongeza transparency na accountability
     
  3. L

    Lung'wando Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna Maslahi pia kwa anayejifanya kusaidia. Siamini kabisa ati sasa Makampuni kama ya Simu sasa yana huruma sana kuliko Mama Tereza wa Culcuta. Wizi mtupu.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndo mana mimi sichangiagi kupitia mitandao mana naweza kuta namchangia mtu hela ya kukombolea gari yake bandarini, bora nitoe mchango wangu moja kwa moja kwa mhanga/wahanga km cdm walivyofanya.
     
  5. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono 100%
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    serikali ipi unayoishauri mkuu???????????
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Serikali ya Vasco Dagama
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Ni bora ufanye jaribio kumshauri shetani atubu kwa mungu kuliko kuhangaika na liserekali hili la ccm
     
  9. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kuishaur serikal km hi ni kupoteza time yako! Huwez kumziba ng'ombe pua wakat mdomo uko wazi af ukajidai kua ng'ombe huyo atakufa! Ng'oo hafi....
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi nachangiaga kwa imani tu kwamba mchango utafika kwa walengwa. Natoaga 500/-,tena kupitia Voda. Mabomu nilitoa na mafuriko pia. Cha muhimu through TCRA kuwe na accountability na transparency.
     
Loading...