Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali onyesha uadilifu, mfukuze mhariri wa gazeti lako la habari leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LGMJAMII, Jan 4, 2011.

  1. L

    LGMJAMII Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhariri wa Gazeti la Habari Leo Umepata aibu ya Mwaka, Unatakiwa wewe mwenyewe Ujiuzulu au SERIKALI ikuondoe hapo ulipo.

    Ulishabikia sana Kanisa Katoliki pale ambapo lilipoonyesha Msimamo wake wa KUTOFURAHISHWA na baadhi ya wagombea uongozi wa CCM walipotumia vibaya IMANI YA KIKRISTO au MANENO MATAKATIFU na MSINGI WA IMANI ya KIKRISTO.

    CCM wenzako wameomba msamaha leo hii, Wewe ni mtu gani?, Nazani wewe si PROFESSIONAL wa taaluma yako, na nazani Hustahili hata kusikilizwa kwenye jamii yako na ya Watanzania pia.

    Hufai, BORA RESIGN TU.

    SERIKALI Onyesha Uadilifu wako.
     
  2. T

    The Informer Senior Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tuwekee tahariri au habari aliyewahi kuandika mhariri huyo alipoonesha ushabiki wake. Vinginevyo thread yako ina hang tu
     
  3. M

    Mnyagundu Senior Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana kosa hapo! Isitoshe kanisa katoliki limejaa uchafu mkubwa! Linaunga mkono siasa za chadema lina wagawa watanzania! Ni kanisa la wahuni tupu!
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu... umeshasahau mavuvuzela pale South Africa juzi tuu..... wapiga vuvuzela kawaida hutaka kila mtu amsikie..... lakini hajui anawachanganya hata wanaoshangilia na wasioshangilia
     
  5. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  6. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sure, he is to go!!! Pinda amekiri kuwa CCM ilianzisha siasa za udini na ilitumia siasa hizo za maji taka ili kuingia madarakani. Uchaguzi haukuwa rahisi kwao kama walivyotegemea. Watu wengine kama Mhariri wa Habari leo walicheza ngoma wasizozijua!!
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :tape::tape:
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Heshimu imani za watu please. Kwani Methodius Kilaini aliyesema JK chaguo la Mungu sio kiongozi wa kanisa? Pinda, Membe, Mkapa na wengineo wakubwa sio wakatoliki? Nao wanaibeba chadema au unakurupuka tu kwa sababu ya ushabiki? Achana na mawazo mgando
     
  9. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukweli mhariri wa "Habari Leo" alikua akiandika habari kwa kulidhalilisha kanisa na kuchochea chuki za kidini. Kwa hili nadhani anapaswa kutubu na kuchukua jukumu la kudhalilisha taaluma ya uandishi. La muhimu ni serikali kumwajibisha kwani mwandishi wa aina hii ni hatari sana... pengine wengi wetu tusio na upeo tunaweza tusione hatari aliyokua akisababisha lakini ushabiki wake kwa CCM kwa uchochezi na ripoti zilizoandikwa kwa maneno ya kulidhalilisha kanisa ulivuka mipaka ya uandishi wa kimaadili!
     
  10. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maalaya wa kiume .
     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Bila shaka wewe ndio mhariri wa habari leo, na bado lazima utaondoka katika utumishi wa umma na laana ya kulikashifu kanisa utaishi kwa tabu maisha yako yaliyobaki hapa duniani.
     
  12. B

    Bookschool Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Originally Posted by mnyagundu [​IMG]
    Hana kosa hapo! Isitoshe kanisa katoliki limejaa uchafu mkubwa! Linaunga mkono siasa za chadema lina wagawa watanzania! Ni kanisa la wahuni tupu!

    - mnyangundu POTEAAAAAAAAAAA, Omba msamaaa mwenyewe HUSICHEZE na IMANI, Pili SIO VIZURI Kukashifu au Kuongelea kwa Kwejeli IMANI ya MTU MWINGINE,

    POTEAAAAAAAAAA na OMba MSAMAAAAAAA- Ningekutana lakini basi na kuheshimu kama binadamu ULIYEUMBWA, hicho tu, ILA huna Akili wala HEKIMA wala UFAHAMU, UMEBAKI tu, bora.......
     
  13. G

    Gurti JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ana akili kama malaria sugu vile? Au ndiye yeye? MAANA AKILI ZINAFANANA.
     
  14. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali isiyo na uadilifu itaonyeshaje uadilifu?
     
Loading...