Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ni ya wananchi, wabunge ni wawakilishi wa wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Jan 27, 2010.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tatizo linakuja Serikali inapiokataa au kuona ina haki ya kutotimiza yanayotakiwa na wawakilishi wa wananchi, je hiyo serikali kweli ni ya wananchi au ya Mafisadi.
    Hii inafuatia tamko la serikali kwamba Sio lazima serikali itekeleze maazimio ya Bunge.
     
Loading...