Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ni kulalamika tuuuuuu........hebu tujikumbushe maneno haya ya mh. Pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bakuza, Dec 28, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [h=6].......NUKUU..........Hii style yenu ya "peoples power.. peoples power" inatunyima usingizi na serekali inashindwa kufanya na kupanga miradi ya maendeleo kila siku tunawaza "peoples power.. peoples power!.......(-Mizengo. Pinda).......[/h]
     
Loading...