Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na wadau mbalimbali tusisubiri majanga.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eraldius, May 5, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama serikali ,wafanya biashara,na wafanyaka kazi kutoka sehemu tofauti mliweza kuonyesha hisia na upendo juu ya msiba wa ndugu yetu aliyetutoka Mar.Steven C.Kanumba (R.I.P).Sasa nawaomba kwapamoja tuonyeshe kwa mchango wa hali na mali kwa msanii ndugu yetu anayeumwa ndugu Juma Kilowoko{Sajuki}. GET WELL SOON SAJUKI. Naomba kuwasilisha
     
Loading...