Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na wabunge wa CCM wakimbia Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Apr 19, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,185
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Serikali ya CCM na wabunge wake wamekimbia bunge jioni hii. Kuna mawaziri 3 na wabunge wasiozidi 10 wa CCM. Eti wanakikao cha kuwekana sawa.
     
  2. r

    resiro Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peopleeeeeeeeeeeeessss poweeeeer magogoniTunaingia kwa kishindo
     
  3. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lakini wanalipwa kuhudhuria vikao vya bunge sio kufanya vikao vya chama. Huu ni upuuzi mwingine kupoteza rasilimali za taifa kwa kujali chama
     
Loading...