Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali na vyombo vyake wananufaika vipi kushusha idadi ya waliofariki katika ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Jul 19, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wanapopunguza idadi ya kura za wapinzani huwa nawaelewa wana maana gani, lakini kama watu 60 wanakufa na wao wanatangaza 12 huwa sijui wana maana gani......
     
  2. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wanaficha udhaifu ili ionekane idadi ya waliokufa ni ndogo kwa hiyo wananchi hawatahoji sana.Kumbuka mapungufu yaliyojitokeza huko nyuma hayakufanyiwa kazi.
     
Loading...