Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Serikali na Vikao Vya Usiku wa Manane!. Sii Bure!, Lazima Kuna Jambo"!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Aug 7, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Niko hapa mjini Dodoma kwa ya kwangu, haya na yale. Saa hizi ni saa saba za usiku!, kwa maana nyingine ni usiku wa manane, nimepita hapa ukumbi wa Ustawishaji Makao Makuu, Kuna Kikao muhimu cha serikali mpaka saa hizi!.

    Kuanzia Mukulu, Vice na PM wote wapo na hapa nje kumesheheni yale magari yenye plate number zinazoanzia W.... na hizi nyingine zinazoanzia NW na zile Prado mpya za mapiesi!.

    Kwa vile huu ni usiku mkubwa, kiafrika watu wanaofanya shughuli usiku hivi huitwa wanga!, ili kuhalalisha serikali yetu haifanyi vikao vya kuwanga usiku hivi, hii inamaanisha kuwa vikao hivi sii bure, lazima kuna jambo kubwa la dharura!.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu huwezi ukapenya ndani ya kikao ukatuletea mawili matatu?
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    avae gamba kwanza ili asishtukiwe na wakuu!
    Kuna Jambo.
     
  4. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tutajua tu hata kama sio leo,tutajua jana so lazima tutajua
     
  5. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Usihofu mkuu,
    Ngoja waliomo ndani ya vikao watoke wengi wao ni members wataleta tu habari.
    Nazisubiri kwa hamu!
     
  6. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Umesema jambo jema sana.

    Pia akhsante kwa taarifa nyeti hiyo.
     
  7. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    je wakuu wa bakabaka wamo nao? Pengine wana-discuss ku-give up ziwa nyasa kufuatia mkwar wa malawi! Ingekuwa enzi za mwalimu ultimatum ingeshatangazwa....'adui katuvamia, nia tunayo, dhumuni tunalo....'
     
  8. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,442
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    hawajatoka
     
  9. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    serikali hailali...safi sana
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na twiga wanaibwa,,,,,,labda hailal usiku,mchana inalala,na ilalapo mchana wao huiba
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me nahisi maadhimisho ya 88
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Labda utuambie Pasco, kikao kilianza usiku huo wa manane au kilianza mapema but mpaka mida hiyo kilikuwa bado hakijaisha!!!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Vita ni pesa na sirikali ya jeikei hela yote wamekula wanaogopa kutangaza maana tunaweza chapwa wakaja kuchukua hadi ikulu.
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hapo kwenye uwepo wa mkulu umetuongopea kwakua mkulu hayupo nchini hebu pitia upembuzi wako kwa kina, na kuhusu kuwepo kwa vikao vya usiku ni kwa ajili ya uwepo wa Bunge na huu mfungo wa ramadhani kwahiyo kama kuna vikao vya kiserikali hawana namna ya kuanza vikao mapema lazima waanze late hivyo kwa kufika muda huo na maadam havifanyiki uchi na ni halali waacheni wavifanye
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Pinokyo Jujuman, unatisha sana.

    Umeweka sababu ambazo kwa harakaharaka zina mashiko, lakini kama ni jambo la dharura la kiserikali, hujui kuwa Executive ni Mhimili unaojitegemea na hausubiri wajumbe wamalize kwanza Bunge ndipo wakutane! Chezeya sirikali wewe!

    Hapo lazima AIBU YA CHENGE kuwa MKiti wa kamati ya Bunge na chenchi ya rada vinajadiliwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Acha ubishi wewe mkulu yupo dom na anasepa leo
     
  17. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wizi ni mda wote tu haina mchana wala ucku.kwako kuna mlizi bado kunaibiwa...hyo co ishu
     
  18. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi nahisi suala la malawi linajadiliwa,maana imeshakuwa kasheshe!
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda kuna dili ya madini ilikua inajadiliwa na kila mtu anataka kujua cha kwake ni kiasi gani
     
  20. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi inaelekea sivo na CDM wanachukua popularity mno. Kwani wao wajinga, si umeona walivokimbia kupeleka hoja ya fao la kujitoa mapema. Inanikumbusha tulivokuwa watoto na ukiwa mmbeya unavowahi kusema kwa mama.
     
Loading...