Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na neno Mbunge MMOJA wa Chama Kimoja!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somoche, May 19, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,215
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nimemshangiaa N/ waziri wa mambo ya ndani Kagasheki kusema eti serikali inamjua mbunge MMOJA wa chama kimoja alietoka kwenye jimbo lake na kwenda kuchochea fujo Tarime.

    Hii ni kauli ya kichovu na uoga ya serikali kama mbunge wa chama hicho aliepo Tarime ni Lema ambae pia ni waziri wa mambo ya ndani (Kivuli). Sasa sijui ni sheria gani imevunjwa kwa Mh Lema kwenda Tarime ama ni kosa kukuta watanzania wenzako wemeuwawa ukawapa pole.

    Kagasheki si uje Tarime hapa ujue shida ya watu wa Tarime?

    Lema amekuja kutupa pole ni haki kabisa sasa sijui unataka nini wakati mnaua watu wetu jiheshimu wewe Kagasheki ujue kama sio sisi wana TARIME wewe ungekua mganda mana Amin alishachukua Bukoba yote, sisi tulipigana kuwaokoa nyie.

    Mnaua watu kila mara hapa Tarime tangu hata Lema hajawa Mbunge ama ndie yeye alikua anawapa risasi? Acheni uzushi na udaku na TBC LENU hilo.
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wakubwa wanapofikilia kwa kutumia tigoism ndo madhara yake haya!
     
  3. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hizo ni dalili za kutokuwa na leadership vision. kila kitu wewe unamtafuta mchawi mpaka hapo hapo ccm wanapumlia machine icu na wasiongaliwa vizuri kuna watakaoishia Mire...mbe.
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Malizia kabisa kuwa "..... na wanapewa fedha na nchi fulani"
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    inachekesha kweli sasa hivi wameambizana wasitaje chadema labda wanadhani wanawapandisha chati,wakati nguvu ya umma imewapa ujiko ,hata jana kulikuwa na naibu meya wa manispaa ya kinondoni alikuwa anasema chama kimoja ha ha ha serikali inaogopa chama cha siasa
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli sasa nimeamini,JK Hana wazir mzuri hata mmoja, yaani huyu waziri baada ya kufanya kazi hata kwa kwenda mara kuangalia hali halisi,yeye anakaa na kulalamika, mbunge mmoja mbunge mmoja chama kimoja cha kimoja, KAGASHEKI ACHA KULALAMIKA CHUKUA HATUA.
     
  7. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu aende Mara!!!!!!!! huko si WatamNYAMBARI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:israel:
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwoga sana huyu Hamisi alivyokuwa anasema kwa kujiamini hadi misuli ya uso inamtoka nikajua atakitaja hicho chama chenyewe. Sasa yeye kama waziri mwenye dhamana ya ulinzi anaogopa kukitaja hicho chama anataka nani akitaje?
     
  9. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu hajiamini yeye pamoja serikali yake.kwa sababu wao ndiyo wahusika
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mnyika bwn! Mnyika kiboko! Tangu atake kumburuza sofia simba basi wameanza kusema mbunge mmoja ta chama kimoja. Cdm nzima ikienda Tarimu sijui wataweka kwenye wingi? Wabunge wengi wa chama kimoja, ...wauh kagasheki unawahaibisha wahaya! Au jina lako linakusaliti?
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi serikali haijui kuwa Mh. Lema ni waziri kivuli wa Mambo ya Ndani? Nilitegemea wenyedhamana serikalini wangeshafika eneo la tukio kuliko kuongoza kwa remote control. Pia haya matatizo yote ya Nyamongo kama yanavyofahamika ni Mh. Lema aliyasababisha huko. Binafsi nilishawahi kufika na nilijionea baadhi ya mito ikiwa na maji yenye rangi nyekundu iliyosababishwa na shughuli za uchimbaji. Hawa watu hawajawahi kuwa compersated, na ni Mh. Lema ndiye hakutekeleza hilo, na ndiyo waliouvumbua huo mgodi na wengine ilikuwa ndiyo shughuli yao ya kujiendeshea maisha kama wachimbaji wadogowadogo wasio rasmi, ila Mh. Lema ndiye alikwenda kuwafukuza na kuwamilikisha wawekezaji (Barick Gold Mines).

    Watu wanaugua maradhi ya ajabu kutokana na kutumia maji yenye sumu na mifugo yao imekuwa katika afya mbaya na mingi kufa kutokana na maji yenye taka za sumu toka migodini na wamekuwa wakiipigia serikali kelele na baadaye ikaundwa tume na hatujasikia kilichoamuliwa, ila ni Mh. Lema ndiye aliyesababisha hawa watu wasipewe haki yao inayostahili. Tunaomba serikali iwe inatekeleza wajibu, badala ya kutafuta visingizio visivyo na ukweli. Kauli kama za Mh. Balozi Kagasheki zinazidi kutuondolea imani na serikali yetu. Kama hili dogo hawana uwezo, je hayo mengi makubwa si wanaingizana chaka tu kama walivyomuingiza mtoto waMkulima Hon. P.M. Pinda.
     
Loading...