Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na Mzimu wa makaburu ya mabaniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MIGNON, Jul 7, 2011.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hapo zamani za kale palikuwa na kipindi katika RTD kikiitwa mazungumzo baada ya habari.Mojawapo ya simulizi zake ilikuwa kuhusu mzimu katika makaburi ya mabaniani.Iliaminika kuwa palikuwa na mzimu ambao uliua watu.Hii ilifanya watu wasitafakari sababu za kifo bali kukimbilia kuhusisha chanzo cha kifo kwa maiti yoyote iliyookotwa katika eneo hilo kuwa kimetokana na mzimu huo.
    Jana zimetokea vurugu Mwanza na tayari wakubwa wanzihusisha na Chama cha siasa.Hawataki kufikiri hata kidogo;hebu tujiulize,
    • Nani anayeruhusu uvunjaji wa sheria kama sio serikali?
    • Nani ameruhusa watu wapange biashara popote mpaka barabara hazipitiki?
    • Nani kafungua mashina ya wakereketwa mpaka kwenye hifadhi za barabara?
    Tumelea uvunjaji wa sheria mpaka watu wamezoea na kuona ni haki yao.Tusilaumu chama cha siasa ila tuilaumu serikali iliyoshindwa kusimamia sheria kwa muda mrefu na sasa kila jambo majibu yake ni "chama kimoja cha siasa"
     
  2. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vijana ni bomu linalosubii kulipuka; na litalipuka soon kwani hakuna mkakati maalum wa kuwaendeleza vijana. Kila wanapojaribu kujitafutia kipato wanajikuta wanabamizwa na kupoteza mali zao. Hali hii haitaendelea millele!
    Soon watajitokeza pia wakulima kwani kwa mkakati wa serikali, mapande makubwa ya ardhi yenye rutuba yatagawiwa kwa makampuni ya nje kwa mikataba ya miaka 99 na kutolipa kodi kwa miaka 10!
     
Loading...