Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na machinga...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hussenly18, Aug 25, 2012.

  1. h

    hussenly18 New Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    serikali ya tanzania inapotoa kauli huwa ni nguvu ya soda,mfano maeneo ya ubungo wafanyabiashara wadogowadogo wamerudi kufanya biashara maeneo ambayo yalikatazwa kufanyia biashara..
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Join Date : 23rd August 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0

    Karibu sana kwenye mtandao wa kijamii
     
Loading...