Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na ccm mnajua mmeuona huu ujumbe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, May 20, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni Tabia ya Serikali kubana Maendeleo kwa yale maeneo ambayo ni Ngome ya Upinzani. sasa Serikali msipokuwa makini ipo siku hawa jamaa watatimiza kauli za

    IMG_8040.JPG

    Je huu Ujumbe una Maana yeyote? Ni wa Kupuuzwa tu/

    Tafakari chukua hatua
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hawauoni basi wakapime macho.

    ukiacha maandishi ya kwenye bango, kuna ujumbe mwingine mkubwa hapo, na nadhani huo watoka kwa Mungu moja kwa moja: Dalili ya Mvua ni Mawingu.
     
Loading...