Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na ajira za walim 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Septemba11, Jan 28, 2013.

  1. S

    Septemba11 JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Serikal ya tz kupitia kwa Rais wa JMT waliahid kuajir walim wapya wa ngazi zote kam 28746 mwez january2013, na pia naibu wazir wa elim P mulugo katika kpndi cha dkk45 cha ITV aliahid wizara yake itatoa ajira kwa walim wapya mapema january, lkn cha ajabu january ndo hiyo imeisha bila ya tamko, huku vijana wetu wakiangahika mitaan wasijue nn cha kufanya na wkt huo huo shule nying zikiwa hazina walim na wimbi la kufel lkiwa na janga ssa, je serikal inawahadaa watz, au elim kwao si jambo la kipaumbele.
     
  2. M

    MSANGI AJ Member

    #2
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imezoea kuwahadaa wananchi na ndio maana Mtwara wameamua kuandamana hata kumwaga damu lakini haki yao waipate.
     
  3. KAMBUNDA

    KAMBUNDA Member

    #3
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mulugo ni mwehu
     
  4. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2013
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    january haijaisha jamani, tungoje hadi tarehe 31 ndo tuwahukumu
     
  5. T

    Thanijo Member

    #5
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 21, 2013
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani tar 31 mbali? Itafika na watajuta huo uongo wao. Na hili ndo sababu hata walimu hawafundishi kwa moyo na kufelisha huku watoto wao wakijitahidi waende shule nzuri. Serikali iamke na ahadi zake sasa.
     
  6. S

    Septemba11 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    had leo tarehe 28 hta post zikitoka watarepot lin na lini wataanza kufanya kaz kam si march tena na huku muhula ukizidi kusogea
     
  7. a

    anuary salum Member

    #7
    Jan 28, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    zinaweza kutoka hata leo,tusubiri tu.
     
  8. Eliezar Mlwafu

    Eliezar Mlwafu JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaomba sana swala la walimu lipewe kipaumbele,wapo mi taani wanasubiri kuambiwa chochote lakn kimya mpaka leo,tafadhali waziri wa Elimu fanyia kz swala hili

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  9. C

    Complex number Senior Member

    #9
    Jan 28, 2013
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona post za walimu tu ndio zinalalamikiwa, kuna waliohitimu vyuo vya mifugo,kilimo,..........wanavumilia jua kitaa bila kulalamika.
     
  10. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vumilieni jamani,mambo mazuri hayataki haraka.
     
  11. L

    Luiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2013
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwezi january bado haujaisha muwe wavumilivu.
     
  12. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 12,613
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    ila januari haijaisha mdau,na endapo yakitoka tar 31 bado ni januri,,,,,subiri utapangwa
     
  13. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 12,613
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    hata muhula ukisogea kwani ww unaathirika na kipi?si unaripot tu
    ulalamishi mmezidi jamaniii,aaaah
     
  14. M CM

    M CM JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2013
    Joined: Nov 25, 2012
    Messages: 1,304
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Jamani kipaumbele cha elimu siyo ya serikali ya ccm kwa hiyo ajira ya walimu kwao siyo tatizo kabisa labda msubirisubiri tu.:A S-baby:
     
  15. daveposta

    daveposta Member

    #15
    Jan 28, 2013
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hukuelewa alivyosema mapema January au kiswahili kinakupiga chenga au ndio walewale?:shut-mouth::shut-mouth:
     
  16. I

    Isac Member

    #16
    Jan 28, 2013
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Only In Tanzania....
     
  17. S

    Septemba11 JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    okeeee nadhan hufaham nadharia nzima ya elimu, ni hiv mwalimu ktk muhula mzima anaongozwa na scheme ambayo inampa guidline ya nin cha kufanya katik kila wiki ambazo kwa kawaida katika muhula 1 huwa hazipungui wiki 18, sa kwa mantiki yako mwalim atatumia muda gan aweze kucover scheme ili iendane na syllubus kwa somo ambalo halkuwa na mwalim ktk shule husika!
     
  18. F

    Firstborn lastson Member

    #18
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie ajue na huu ndo mwanzo wa muhula!
     
  19. S

    SAWIKO Member

    #19
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizon sio kulalamikiwa,waelewe hawa jamaa wanadai tatizo ni ahadi ambayo imetolewa na mkuu wa nchi na mawaziri wake bado haijatekelezwa
     
  20. y

    ylazaro Member

    #20
    Jan 29, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As usual,kwa serikali hii bila maandamano na migomo haki hakuna na hasikilizwi m2!
    Nadhani wanasubiri maandamano na migomo kama Mtwara!!


    Nakumbuka enzi za shule 2likua 2naimba
    Tanzania tanzaniaaa,
    Nakupenda kwa moyowoteee,
    Nchi yangu tanzania,
    Jina lako............!!.!

    Ila leo hata wanishikie bunduki wakinambia niimbe siimbi
     
Loading...