Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali: Mwenyekiti wa maimamu ni muhuni

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kapwila Matulu, Apr 11, 2011.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Haya sasa maimamu, tunasubiri tamko either muendelee kuiunga mkono serikali au kuipinga. Kazi kwenu.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nguvu ya soda,watalainika tu,si hata CUF alikuwaga ngangari akatulizwa.
     
  3. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyinyi hamuwajui Wazanzibari vizuri nadhani.


    Keep watching this page.
     
  4. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli pengine hatuwajui wazanzibar Vizuri sana, ila tunasikia kwamba ni kikundi cha watu wachache kutoka visiwa jirani na Tanganyika ambao tamaa yao kubwa ni kufaidi kikamilifu mali za watanganyika kama ardhi , ajira Serikalini na Elimu ya juu kwa kisingizio cha muungano huku wakikataa kuruhusu watanganyika kufaidi mali za zanzibar (kama Ardhi, Mafuta hewa N.k),

    just thinking aloud!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Serikali na sherikh yupi muhuni? Ccm na serikali yake ni wahuni kupindukia.
     
Loading...