Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Mpya nchini Uingereza Yajipunguzia Mishahara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaburunye, May 14, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau, kuna habari kuwa serikali mpya ya uingereza imeamua kujipunguzia mishahara kwa 5% ili kupunguza bajeti ya madeni. Hivi hapa bongo kama mawaziri na watumishi wa serikali na wabunge wakipunguziwa mshahara na malulpulupu kwa 10% ule mshahara ambao TUCTA wanataka (Shs 315,000, kima cha chini) hauwezi kweli kulipika.
     
  2. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu natamani malaika wa mbinguni angeshuka hapa bongo akawafungulia hawa vibosile mioyo na akili zao wakaweza kuwa na huruma kwa wanyonge wanaoteseka wakati wao wanatanua kwa kila jambo. Nasema hivyo kwa sababu swala la viongozi kupunguza mishahara yao kwa Tanzania ni ndoto. Hata kama Pinda akipunguza wa kwake wenzake hatakuwa tayari kumuunga mkono. Ubinafsi/umimi umetutawala sana. Kaza butu tia mzigo kama mmachinga tusitegemee serikali tena kwani wameshagoma kutuona kabisa.:angry:
     
Loading...