Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Mpya 2015, tunaomba yafuatayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lastname, Aug 22, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1. Sensa irudiwe, maana imekuwa na migogoro mingi kiasi cha kufanya matokeo yake yasiaminike
    2. Zoezi Vitambulisho vya taifa lirudiwe, limeingizwa kisiasa zaidi.

    Vinginevyo vitu hivi vitawapa doa ndani na nje ya jumuia ya kimataifa.
     
Loading...