Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali mlipe madeni yenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sinafungu, Dec 26, 2010.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    juzi mhe waziri wa mawasiliano alitembelea taasisis za umma pamoja na zile binafsi zinazohusiana na wizara yake. ktk moja ya taasisi TTCL inaoneka serikali imekuwa mzigo kwani inadaiwa na kampuni hiyo kiasi cha tsh bilioni saba na zaidi. na deni hili si la leo ni la muda mrefu, na kila waziri anapoteuliwa hufanya ziara kama hizo na mhe waziri baada ya kukutana na madai hayo aliahidi kulishughulikia haraka suala hilo, uzoefu wangu ahadi kama hizo si mpya sintoshanga hadi muhula wake utakapoisha deni likiwa zaidi ya hapo, na dalili litalipwa lini iwe ni ndoto, HIVI KTK BUNGE TUNASIKIA WIZARA IKIOMA KUIDHINISHIWA PESA KADHA INAKUWAJE HALIPI MADENI YENU...........?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waziri anatuzuga, serikali ni nani na yeye yuko wapi?
     
Loading...