Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Mbadala ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Dec 29, 2009.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF mimi ni mgeni humu jamvini, katika nchi za wenzetu vyama vya upinzani huitwa a waiting Government au a Coming Government au The Next Government. Hivi vyama tiari huwa vina wasemaji vivuli kwa kila idara. Kwa mfano Uingereza kuna Conservative na Liberal Democrat vote hivi vina wasemaji wazoefu kwa kila idara au wizara.
    Hapa nyumbani achilia mbali na mawaziri vivuli wa muungano wa upinzani bungeni, chama kama chama nacho kinatakiwa kiwe na muundo wa serikali yake. Katika chama cha CHADEMA nimekuwa nikiwasikia takribani wakurugenzi wawili au watatu tu wakiwa kama wasemaji wa idara zote.
    Kwa mfano nimekuwa nikimsikia zaidi Mkurugenzi wa Mambo ya Nje na Mahusiano ya Kimataifa John Mnyika, Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri Jonh Mrema, Sheria na Mambo ya Katiba Tundu Lissu.
    Kuna idara nyeti kama Elimu, Afya, Kilimo nk,wako wapi wasemaji wake kama wapo mbona hatuwasikii kwenye masuala yao kama John Mnyika anavyokuwa shujaa kuhoji masuala nyeti kama Tanzania kuhusika na uuzaji wa silaha DRC? Naomba mwenye Idara zote aniletee hapa JF na wakurugenzi wake ikiwezekana na uwezo wao hata elimu zao ikiwezekana.
     
  2. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanao hao tu ndugu yangu,watawapate wapi ?
     
  3. B

    Bull JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sla= mambo ya dini na ubatizwaji
    Mbowe= nikilakitu yeye
    Wachaga=kamati kuu ya maendeleo ya chama

    Zito=Chadema celebraty, big bro

    wengine nakutafutia!!
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mmhh!! kazi kweli kweli
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    "Ficha upumbavu wako usiifiche hekima yako" -Invisible
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Fika mahali kama huna la kusema unaacha linapita sis wenzako we do that kila mara na wala si kuonyesha kiwango cha uoumbavu wako .Mijiti mingine bwana
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nadhani akili zako sio timamu
     
  8. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwa kuwa umesemwa sana nikuulize tu kama unacho kile kitu watu wanakiita KICHWA?
     
Loading...