Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali legelege, serikali ya Waongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Dec 6, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika kitu kibaya kupita vyote serikali inaweza kufanya ni kuwa serikali ongo. JK alituambia hakuwajua Richmond wala Dowans. Lowassa alitupa ukweli, ambao JK hadi leo hajakanusha, hivyo JK ni Rais mwongo. Katibu wa bunge anawakemea waliosema posho zimepanda na kwamba wanataka kuichonganisha serikali na wananchi, siku moja baadae spika anasema posho imepanda kweli eti gharama zimepanda kwa wabunge tu. Serikali gani hii ina watu hawana mawazo? Kina sababu gani ya kudanganya? ndugu zangu tuungane lets vote for change come 2015
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu hawa miungu watu wametuchosha sana!Kila siku kucheza na akili za watanzania!Yaani wanatufanya watanzania wote kama mahawala zao vile!Naona kama 2015 mbali sana.Tuanze ku deal nao sasa ili ikifika 2015 tunamalizia kazi tu!
     
  3. U

    UNIQUE Senior Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawafai 2015 ni mbali sana. peoples power now
     
  4. M

    Malabata JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo tabia ya nchi yetu,inawapenda sana watu aongo ,mafisadi ,na mambumbu.hatushangai sana
     
  5. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ipo siku watanzania tutaongozwa na majambazi kwani tanzania tunachagua chama si mtu safi,yupo mtu wa genge hilo hilo anataka urais utafikiri yupo peke yake nchi nzima na wapo wanaompigia debe ili aukwae,tuamke wanaojiandaa na urais kwa kugawa fedha watataka kurudisha hizo fedha hata kwa kuuza nchi kama inavyofanyika sasa
     
  6. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Its simply means there is no cohesion at all in this government! There is nothing as dangerous as this, everyone is working under his/her own terms!
     
  7. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo ya viongozi wa nchi hii ni vioja maana kauli mbilimbili kila siku!Jeshi mko wapi?komboeni hii nchi tutawaunga mkono!!Tutaendelea kusikia sauti zinazopingana ndani ya kila jambo hadi lini?Tunaendelea kuona wakubwa wakijimegea keki ya taifa bila kujali wanyonge wanaolia njaa pembeni hadi lini?maslahi ya wafanyakazi si kipaumbele,matibabu bora jamii si kipaumbele,tatizo la umeme si kipaumbele,kufufua reli zetu usafirishaji bidhaa uwe nafuu si kipaumbele,mfumuko wa bei hakuna anaeuona,rasilimali zinazoendelea kuchotwa hakuna anayeona!Shame! spika anatoa ufafanuzi kujustify!!!Katibu wa bunge alikuwa anongea kwa niaba ya bunge lipi?Aaagh!!Tukihoji tunaambiwa tunahatarisha amani!!!Kumbe wanataka wakituibia tukae kimya wapate usingizi mnono na watoto wao!Ole! kuna siku jua litaanzia pande ingine.
     
  8. K

    Kihyoi Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa JK na Kiroboto hawajawhi kuwa watendaji wa serikali ili kubaini namna inavyoendeshwa kupitia Sheria, Kanuni na miongozo ya nyaraka.Wametoka kIsiasa tangu UVCCM ya wakati wao hadi sasa. Wamekuwa ni janga ktk kuongoza na kuendesha nchi na kuyumbisha mihimili yote ya utawala kwa uwongo, ufisadi n.k.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    si ajabu ccm kurudi kwa kishindo 2015.watz hamnazo
     
  10. M

    Malabata JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bi kiroboto ndo kabsa mimi ni mbungu akili zake zina mtosha mwenye,Kaua hospital ya wilaya kwa mambo ya kisiasa ,hospitali haina dawa yeye anapeleka wali na nyama ,samaki,Sasa tunaoelewa inamaana wagonjwa wa jimbo la bi kiroboroto waumwa njaa na siyo ugonjwa unaohitaji dawa! Shame on her!
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duniani ogopa mtu hata mnyama anayechekacheka hata kwenye msiba. Ogopa mtu ambaye hajawahi kuwa serious isipokuwa kwenye upuuzi. You know what? Kikwete is a very serious guy. If you know him I am wrong. If you don't know him I am right. Remember. Philosophy is sometimes complicated.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280

    Mkuu SI, Serikali hii taahira na fisadi itafanya juu chini kuhakikisha inachakachua uchaguzi ili kuendeleza adhma yake ya kutawala Tanzania milele.
     
  13. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko wapi kile kikosi cha al-shabab wanastahili waaze kazi. Heri kifo kuliko haya mateso ya wanasiasa
     
  14. i

    ibange JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku itafika tu!
     
  15. i

    ibange JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ????????????
     
Loading...