Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali lege lege ikoje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Jul 14, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    NILISIKIA WABUNGE WAKILUMBANA BUNGENI. KUWA SERIKALI LEGE LEGE SIKUJUA MWANZO ILA MWONGOZO WA SPIKA ULIMTAKA MCHANGIA HOJA ATHIBITISHE USEMI WAKE MARA MZEE SITA AKAANZA KUWAPAKA WAPINZANI NA KUWAKEBEHI KUWA WATABAKI KUPINGA TUU NA KUBEZA MEMA YA SERIKALI. HIVI WANAJAMII SERIKALI YETU INASEMA IKO IMARA NA MAKINI? JARIBUNI TU KUPITA MANZESE WAMACHINGA WANAUZIA BIDHAA ZAO BARABARANI NA KUONGEZA TABU YA FOLENI SERIKALI IKO WAPI WATU HAWA WAMERUDI TENA PALE KANDORO ALIPOWATOA KWA NIA NZURI TU YA KUWAONYESHA WANAKOSTAHILI KUFANYA BIASHARA? NENDA SHULE YA KATA YA TURIANI PALE MAGOMENI IMEZUNGUKWA NA GEREJI AMBAYO INAGONGA VYUMA NA MABATI YA MAGARI WATOTO WETU WAKIWA DARASANI WAKIHITAJI UTULIVU ILI WAWEZE KUFUATILIA MASOMO. KELELE NI KUBWA NA SIDHANI KAMA HAWA WATOTO WANASOMA KWA UTULIVU. HUO SIO ULEGE LEGE WA SERIKALI? NENDA POSTA ASUBUHI MAANDAZI, SAMAKI, CHAPATI CHAI ZINAUZWA KATIKATI YA KITUO CHA MABASI YA UBUNGO NA MWENGE YAANI CITY CENTER SERIKALI IPO IMENYAMAZA HUO SIO ULEGE LEGE?  KAMA SERIKALI INASHINDWA KUSIMAMIA SHERIA NDOGO TU SIYO LEGELEGE? PSE NAOMBA MWONGOZO WA SPIKA PSE!
     
  2. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hii ya chama cha kijani
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1. Haikusanyi kodi hasa kwa wahindi
    2. Ina programme zisiizo endelevu, na wananchi wanatumia mwanya huo mfano walitumia pesa nyingi kuhamisha wafanya biashara 4 ways masaki , Sasa hivi pameenea vitanda na biashara zingine ndogo ndogo zinaibuka na zinamwelekeo wa kukua na kujiimalisha kama hapo awali.
    3.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Serikali legelege haikusanyi kodi,..na ile kidogo iliyo kusanya inakwenda kwa mafisadi,...upo hapo?
     
  5. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mko sahihi wote wakuu.
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    3.Inawaogopa mafisadi na kuwasujudia
    4.
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kama serikali ya TZ...matumizi makubwa kuliko mapato...kutwa kutetea wawekezaji wa ktk sector ya madini, makampuni ya simu, etc, Kutegemea zaidi wafadhili kuendesha nchi hasa miradi ya maendeleo,
    Viongozi wake hawajibiki kwa wananchi etc
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Serikali legelege ni km hii ya kikwete ambayo ni mlezi mkuu wa mafisadi.....................
     
Loading...