Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali lege lege ikoje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Jul 14, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nilisikia wabunge wakilumbana bungeni. Kuwa serikali lege lege sikujua mwanzo ila mwongozo wa spika ulimtaka mchangia hoja athibitishe usemi wake mara mzee sita akaanza kuwapaka wapinzani na kuwakebehi kuwa watabaki kupinga tuu na kubeza mema ya serikali. Hivi wanajamii serikali yetu inasema iko imara na makini? Jaribuni tu kupita manzese wamachinga wanauzia bidhaa zao barabarani na kuongeza tabu ya foleni serikali iko wapi watu hawa wamerudi tena pale kandoro alipowatoa kwa nia nzuri tu ya kuwaonyesha wanakostahili kufanya biashara? Nenda shule ya kata ya turiani pale magomeni imezungukwa na gereji ambayo inagonga vyuma na mabati ya magari watoto wetu wakiwa darasani wakihitaji utulivu ili waweze kufuatilia masomo. Kelele ni kubwa na sidhani kama hawa watoto wanasoma kwa utulivu. Huo sio ulege lege wa serikali? Nenda posta asubuhi maandazi, samaki, chapati chai zinauzwa katikati ya kituo cha mabasi ya ubungo na mwenge yaani city center serikali ipo imenyamaza huo sio ulege lege? Kama serikali inashindwa kusimamia sheria ndogo tu siyo legelege? Pse naomba mwongozo wa spika pse!
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si ndo maana legelege!!
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Iko kama ya ccm!
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Hii iliyopo madarakni
     
Loading...