Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kuwasilisha Muswada wa Katiba mpya bungeni la 10

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Feb 9, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Baada ya kupokonya hoja ya Mh. Mnyika kuhusu uundwaji wa katiba mpya serikali imetangaza leo bungeni kuwa itawasilisha muswada wa kuundwa kwa Tume itakayoratibu mchakato wa Katiba hiyo katika mkutano wa Tatu wa Bunge la 10, Aprili mwaka huu.

    Source: HabariLeo
     
  2. O

    Old ManIF Senior Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari hii tunataka bunge ndio liunde tume ya bunge ya kuratibu mchakato wa kuandika katiba mpya kwani hawa ndio wa Wakilishi wa wananchi.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimejikuta hata imani yangu kwa competence ya bunge letu la sasa na speaker wake kama wanaweza kubeba jambo hili kwa umakini. Kwa niliyofuatilia kwenye kikao cha jana na fikra za wabunge wengi na speaker wao bado nahisi hata wakipewa itaweza kuwa na matokeo tusiyotarajia

    Bunge hili sio lile la Sitta ambalo kamati inaundwa na kupewa wigo wa kufanya kazi yake. Anyway, bado ina stand kuwa bunge kuunda kamati itakayoundwa kwa makundi mbalimbali ndani ya jamii na kuwajibika kwa bunge na sio raisi ni best option kwenye jambo hili
     
  4. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :sick: and TIRED of CCM na serikali yake!!!!
     
  5. O

    Old ManIF Senior Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipata point yako ni kweli, lakini wabunge wanajua suala hili la katiba linagusa maslahi ya wananchi wengi na litawaamulia ama kurudi kwao bungeni au la, hivyo watalazimika kuwa makini nalo. Sasa huyu rais anayemaliza kipindi chake, du inanipa mashaka, kwani sana ataangalia maslahi yake hasa baada ya kung'atuka na akizidi kidogo labda kwa chama chake zaidi si kwa wananchi kwa ujumla wao.

     
Loading...