Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kuwashtaki viongozi wa chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaffary, Jul 9, 2012.

  1. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Baada ya tuhuma nzito ya moja ya chombo cha serikali TISS tunatarajia serikali kuwafungulia mashtaka wakati wowote kutoka sasa. Hii ni defamation kwa serikali na kama serikal haitachukua hatua yoyote itakuwa imetuaminisha sisi wananchi tusioamini juu ya matendo ya kinyama inayotuhumiwa kuyafanya. Kwa hiyo serikal sasa mda umefika kwa nyie kujisafisha mbele ya jamii kwa kuwaburuza hawa cdm mahkman
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Yap..waende KOTINI
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama "walivyomshtaki" Mengi kwa defarmation ya Polisi kupanga mpango na Manji wa kutaka kumwekea mtoto wa Mengi madawa ya kulevya! Wewe huijui hii serikali dhaifu inayoshirikiana na Wahalifu kuwabambikia kesi hata raia wake!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Chadema huwa hawakurupuki
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Believe me haiwezi kwenda mahakamani manake yatafumka mengi ya kuwaaibisha!!!! Nijuavyo mimi ni kuwa hadi CHADEMA wanaamua kutoa taarifa kama hizo basi wanakuwa na data kamili!!!!!
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanatapatapa tu, hivi wanadhani usalama wa taifa wote ni mali yao? wako wengine wanamapenzi mema na nchi yetu hivyo hawawezi kuacha mbinu mbaya kama hizo zikapitishwa.

    Wale mliotegemea CCM kama Mungu wenu sasa kaeni chonjo maana jahazi la CCM sasa linaelekea kuzama
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Serekali dhaifu.mwisho wake umefika mjiandae kwenda the hegue
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Niliweka uzi wangu hapa kueleza mpasuko uliopo ndani ya TISS lakini imekuwa ikifutwa na mods kwa sababu wanazodai ni jazba na matusi kutoka kwa wachangiaji. Bado siamini kama hiyo ndio sababu au kuna jingine zito zaidi lililojificha nyuma ya pazia, lakini kwa vile namuheshimu Invisible ngoja niache tu.
     
  9. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Waende sasa hivi tena suluhisho la haki yetu watz ni afadhali tupigane maana nadharia inashindikana
     
  10. M

    Mpanda Swalwa Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasema mimi najipitia zangu tu,ila hawa jamaa dhaifu wanadhani wa tz wote ndiyo kama wao,sasa tumeamka. Waendelee kutajwa na wengine wengi tupo nao kitaa na majigambo ya ulevi hovyo.si mnajua pombe sio juice,naunga mkono hoja.
     
  11. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    basi naomba un pm huo uzi kaka
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile barua ya Mwakyembe kwenda kwa IGP Said Mwema ni Ushahidi wa kwanza maana Viongozi wa CDM walitajwa pia kwenye ile barua. Ushahidi mwingine ni ambao wanao wao wenyewe!
     
  13. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jaffary ni wazi kwamba hili ni tamko lako binafsi yaani umetunga.
    Una ubia na serikali weye?

    Kichwa cha habari KIKUBWAA habari ndani nyembamba kama ubongo wa nzi. ( Nzi wa MM Mwanakijiji ana akili kwa sababu ni BioNzi)

    We hukwenda MabwePande kwenye semina elekevu ya wapiga mizengwe hapa JF??

    Au wamekuanzishia na dau dogo?? Tshs150,000 kwa mwezi?

    Mvute chemba NAPE uongee naye vizuri.

    Wenzio kuleta fujo hapa JF KCC ni Tshs750,00.00 kwa mwezi halafu wapo wanao lipwa $$$

    Ukitaka kula PIG ( KITI MOTO) chagua yule alo nona ili hata ukifumaniwa uwe umefaidi vya kutosha.

     
  14. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mahakama ipi hiyo? Ile ambayo jk tayari ameshaitolea hukumu dhidi mgomo wa madaktari na pia hukumu ya kesi ya Lema?
    Tanzania kuna mahakama? Tanzania hakuna mihimili mingine kama unavyodanganywa (bunge, mahakama) bali ni serikali tu.
     
Loading...